Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thử cảm giác lạ với em 86 Nhạc Dương Lầu

Jerry Tran

Thành viên mới
Dạo này thỉnh thoảng cũng đi Massage nhưng toàn mấy chỗ anh em đi rồi nên mình cũng không muốn viết lại nữa, hôm nay khám phá địa điểm mới - Nhạc Dương Lầu phố Hào Nam - nên làm bài rì viu cho anh em tham khảo.

- Cơ sở vật chất: Mới mẻ là chắc chắn rồi vì mới khai trương vài tháng thôi. Trong phòng thì có 1 phòng xông hơi 1 bồn tắm và 1 giường massage cũng tương đối rộng để bạn lăn xả trong đó, phòng xông hơi thì mình thấy khá ổn lên khói khá nhanh.

- Về kỹ thuật viên :

Mình có tham khảo một số em mà các bạn trên này gợi ý nên chọn em 86.
Đánh giá tổng quan thì như sau :
Face: 8.5đ có nét xinh dễ nhìn
V1 : 9đ vì vừa to mà không xệ
V2 : 8đ eo khá đẹp
V3 : 7.5đ tạm ổn
V4 : 8đ gọn gàng, sạch sẽ, nước nhiều
Service : Khá ổn, đấm bóp đủ bài và thư giãn full SV.

Sau khi xông hơi ra thì em nó tắm rửa cho mình khá kĩ càng, mình chọn nunu thử xem thế nào thì thấy em nó phục vụ khá nhiệt tình. Em ấy nuy nên cảm giác chân thật vãi ra. Lâu lâu còn bóp mông móc cua các kiểu sướng dữ lắm luôn.
Nay lúc BJ mình thấy em nó khá nhiệt tình cho mình CIA, nói chung khá hài lòng về buổi đi chơi cuối cùng ngày hôm nay.

Đây là 1 điểm vui chơi khá hay cho anh em, bác nào không có tiền thì mình nghĩ nên tích dần dần rồi đi thử 1 lần cho biết cũng khá là thú vị.
Lời sau cùng thì chúc anh em đi massage tìm được nhiều chỗ ngon, hợp lý ngon chim và không bao giờ gặp phốt!
Chúc anh em chơi vui vẻ còn mình thì phải cho con chim nghỉ ngơi cái đã :D

Đính kèm