Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thoải mái và đê mê với em 96

Martin Minh

Thành viên mới
Tình hình là trong 1 ngày mưa gió e vô tình nhớ lại người yêu cũ, thế là đến ngay Kỳ Anh gặp em 96.

Khi đến e còn đang lơ ngơ ở sảnh thì gặp ngay em nó đi ngang qua đá lông nheo 1 cái. Nhìn 1 vòng thì thấy phòng ốc vẫn sạch sẽ đẹp.

Lên phòng 1 xíu thì em 96 cũng vào, cực thích nụ cười của em này, mái tóc cũng đẹp nữa. Xông hơi xong ra được e ý tắm như con ngạc nhiên nữa lúc tắm em ý đã liếm láp từ đùi háng lưng đầu ti các kiểu như thằng nhỏ thì e ý bảo để phần lên giường khó chịu vãi. Đang tuột hứng thì em ý hỏi a có thích em massage trước hay thư giãn trước nói thật cũng vội nên thôi e cứ thư giãn cái đã.

E nó bắt tay vào việc bằng cách hôn hít các kiểu con đà điểu từ bụng lên đến mặt rồi liếm lỗ tai, đầu ti và cuối cùng dừng tại thằng e. e nó ngậm 1 phát rồi bắt đầu hành hạ thằng e của e. Má nó lần đầu tiên trong đời e có cảm giác thăng hoa đến vậy các bác ạ. Thật sự đi ms cũng nhiều lắm rồi mà lúc đầu vẫn bỡ ngỡ sao sao ý. Vốn là thằng khá lì lợm vậy mà trong khoảng 10' e đã phải out trong sung sướng.. Ngồi nói chuyện với e nó thêm 1 lúc rồi mới về.
Chốt hạ thoải mái và đê mê.

Đính kèm