Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thỏa mã cùng với thiên thần 84.

Khoasoaica17

Thành viên mới
Chào anh em cộng đồng X,
Trước giờ mình chỉ đi có vài lần ở Nhạc Dương Lầu và chưa review bao giờ, do cũng biết Hoàng Long đã mở được 1 thời gian nên tối đó cả đám bạn sau khi nhậu xong quyết định test thử xem ntn, alo book trước 5 slot để được tính vé 1 (nhóm chọn đi vé 1tr1) thì quản lý hẹn 11h mới sắp xếp đủ phòng, oke cà rỡn 1 tí:ROFLMAO: nhóm mình cũng đến, ngồi chơi 1 chút thì lên nhận phòng. Trước khi lên mình có hỏi trước các số hot trên diễn đàn thì đều hết ca hoặc off nhưng được quản lý gợi ý số 84 đang free và service miễn chê nên mình cũng oke hy vọng không bị sụp hầm :D
Qủa thật trời không phụ lòng người, vừa choàng khăn chuẩn bị xông hơi thì em số 84 bước vào, dáng em cao ráo + mình dây cùng với với nét mặt xinh xắn như hotgirl (nét hao hao Emma Nhất Khanh). Em vặn nước trong bồn trước đợi mình xông hơi ra lấy khăn lau người cho mình, 2 anh em ngồi tâm sự tỉ tê, phù hợp cho gu anh em nào thích trò chuyện để có cảm xúc trước khi lâm trận nha vì mình đánh giá thái độ em rất thân thiện, dễ thương chứ ko sang chảnh như vẻ ngoài của ẻm.
Bắt đầu bé dẫn mình vào bồn rồi tắm rửa + gội đầu, 2 quả bưởi của ẻm áp lại phía sau lưng, thấy thằng em có biểu hiện nên bé liền liếm vào dái tai + kích thích nhẹ, rồi dẫn mình qua nằm sấp trên phao và thi triển màn trườn Thái , đi lưỡi điêu luyện khắp cơ thể mình và đặc biệt là màn WC đỉnh cao (nghĩ đến thôi thằng em lại hưởng ứng rồi :ROFLMAO:) Sau đó lật ngửa mình ra trườn Thái tiếp, kết thúc là màn BJ + CIA trọn vẹn, em như muốn hút cạn tinh binh của mình và phải nói em là 1 trong những ktv nhiệt tình, chủ động và skill đỉnh nhất mà trước giờ mình từng gặp :cool:
Tập 1 kết thúc trong sung sướng thì 2 anh em tắm rửa lại rồi bé đút chè yến cho mình ăn, do từng làm những chỗ massage có tiếng khác nên bài massage khỏe bé làm cũng rất oke và có lực, đặc biệt là phần lưng mình có yêu cầu bé làm kỹ do hay ngồi làm việc. Sau 1 hồi thì cũng đến thư giãn tập 2 bé BJ lút cán cho mình và triển khai thế 69 được 1 lúc nhưng do hết giờ và cũng chưa hồi sức nên không kịp ra shot 2, nhất định phải qua thăm bé thêm mấy lần nữa hehe.

Tổng kết bé 84:
Face: 9đ như hotgirl
3 vòng không có gì phải chấm vì đối với mình vậy là quá oke, vòng 4 cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ (chắc do đúng gu mình quá rồi :ROFLMAO:)
Service: 11/10 :p ; BJ, WC, CIA đầy đủ.
Cơ sở vật chất ở đây cũng miễn phải bàn.

Do cũng đã trễ nên chỉ kịp thanh toán cho em mà quên mất chụp bill, chỉ kịp chụp lại hình phòng.
Cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc bài của mình nhé hihi ^^

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngon nghẻ quá bác. E thích các e làm massage khỏe cũng tốt, lần sau vào sẽ check 84. Thank bác (y)