Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thỏ tây tây a cũng tây ngây vì e

Ms Danie

Thành viên mới
Chào congdong x , chào tất cả các đồng dâm , thân ái chào 08 ty của a
Thực sự ngày hôm nay là ngày rất may mắn vì tôi đã gặp được 08 sau 4 lần đến Kì Anh. Sau đây tôi có những chia sẻ về chuyến trải nghiệm lần này . Theo thói quen tôi thường chọn gói Diamond và như mọi khi vào ngồi chờ 5p là có nhân viên xuống phòng . Nhưng hôm nay sao mà hồi hộp , háo hức vãi ... Cạch cạnh ... Thỏ xinh bước vào : E chào a ạ ! Hôm nay e vui vẻ cùng a được ko ạ.
Vãi lìn con bé này nhìn xinh vãi .
Tôi : Ok , e lại đi đây
Thỏ ngồi lên đùi ôm lấy cổ tôi , mắt nhìn e say đắm, e trao tôi 1 nụ hôn tuyệt vời hôn môi trên môi dưới rồi cái lưỡi cuốn quýt với lưỡi tôi . Phê
Tôi : Sao gặp e khó thế, chắc tại đông khách quá à
Thỏ: E nghỉ suốt nên ko gặp được , chứ ko phải nổi gì đâu
Cái giọng kiêm tốn lại hài hước yêu luôn á
E này đúng như tôi đọc các bài rewiew về e thì e là gu người nhỏ mình dây , dáng nhìn khá cao chứ ko thấp , vòng 1 kiểu mới lớn , v2 gần như ko có lipid, v3 : bình thường ko được to lắm, v4: khá gọn , nhỏ . Tôi thì ấn tượng nhiều bởi gương mặt e . Khuôn mặt khiến nhiều a thương nhớ lắm đây : Mặt trẻ babi, lông mày thanh thoát , dáng mũi cao , môi nhỏ nhỏ xinh xinh, ấn tượng với đôi mắt tròn to nâu nâu rất tây . Tôi cứ ngỡ được hotgirl lai á
Trong quá trình làm e ấy rất nhiệt tình, bj khá ổn vì mình khá lâu ra nên bảo e ấy dùng tay e ấy ko chịu vì sợ phật ý tôi.
Không hiểu e ấy thay đổi hay tuỳ khách mà e ứng xử. Cách nói chuyện e rất tình cảm , biết lắng nghe chứ tôi thấy không phải như mọi người nói nhí nhảnh. E này có một đặc điểm tôi rất thích là là gu tình cảm nên các a rất dễ bị phải lòng yêu luôn đấy. Tôi mà nhiều tiền tôi rinh ngay e này về nuôi cho e đỡ vất vả
Góc riêng tư của tôi đến đây thôi còn tư vấn cho a e đồng dâm thì tôi cho lời khuyên : Nếu thích dáng đẹp ngọc trinh, hay ngực to... ko chọn bạn này nhé. Đến với Thỏ là đến với Mối tình đầu, đến với gu tình cảm , đáng iu , xinh xinh
Nhớ e nhiều lắm , nhớ đôi mắt , đôi môi của e ...
Ms Danie