Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thiên thần số 10 - Bông sen thuần khiết giữa Sài Gòn hoa lệ

TorresVN

Thành viên mới
Cũng như lần đầu tiên ở Nhạc Dương Lầu cách đây gần 1 năm, lần đầu của tao ( mình xin phép mọi người xưng hô mày tao cho nó thân thiện) ở Hoàng Long quả thật quá ấn tượng:
Trước Quốc Khánh 1 ngày, bỗng nhiên idol của tao xuất hiện trên bảng phong thần, à lộn thiên thần Hoàng Long. Ôi ĐM vừa lãnh lương nữa, Thiên thời địa lợi nhân hòa, tao không thể bỏ qua cơ hội này được, ngay lập tức phi cân đẩu vân tới TS ngay. Lại là một sự đón tiếp thân thiện và ấm áp của QL Hóa và các em lễ tân dễ thương, khiến tao có cảm giác thoải mái như trở về nhà, dù là lần đầu đặt chân đến đây.
Bước vào phòng thì hơi bị shock vì bên NDL cơ sở vật chất đã là đỉnh của SG, thì HL còn cao hơn cả một trượng. Phòng siêu đẹp và siêu rộng, bồn tắm đôi y như trong cái phòng tổng thống trong khách sạn mà tao hay đi vs gấu, nhà vệ sinh thì ngay bên trong không

phải ra ngoài bất tiện như NDL, ngoài ra còn có phòng tắm rộng với cái phao JAV nơi thăng hoa cảm xúc, cuối cùng là cái sopha ấm áp nằm kín đáo cuối phòng, không bị ai soi khi đi ngang qua cửa nhé.
Tao thoải mái thay đồ, quấn khăn ngồi ăn mì bò trứng, uống Bailey, xúc miệng, thảnh thơi nghe nhạc, vì chờ đợi là hạnh phúc mà ??? Khi bồn nước ấm sắp đầy thì cạch một phát, cửa mở ra và Idol của tao xuất hiện ??? WAOOO xinh quá trời y như trong hình luôn ??? một thiên thần xinh đẹp tuyệt vời, làn da trắng muốt mịn màng, mùi thơm nhẹ nhàng như bông sen Đồng Tháp.
Giờ mới thấm câu: Tháp Mười đẹp nhất bông sen - Việt Nam đẹp nhất giấy in Bác Hồ ???(tờ polyme 500k tao mới rút lúc nãy)
Em chỉ cao tầm 1m55 thôi nhưng dáng thon thả tuyệt vời, mang đôi giày cao gót trông thật duyên dáng không thua bất kỳ hotgirl nào. Đôi chân trắng ngần thẳng tắp đẹp không tì vết, nhìn mà nuốt nước miếng ừng

ực chúng mày ạ ??? khi em cởi bỏ xiêm y thì thôi rồi chúng mày ơi: đôi gò bồng đảo căng tròn như sừng trâu của cô bé tuổi teen, hàng Real chúng mày ơi, hai hạt đậu nhỏ xíu nhú lên khiến tao không cầm lòng được nữa. Nếu chấm điểm thì là 11/10 nhé. Vòng eo thì mịn màng thon thả khỏi chê. Tao ko phải fan của Kim siêu vòng 3 nên ko care mông lắm. V4 thì cắt tỉa gọn gàng, xinh xắn và thơm tho lắm nhé. Cô bé khít đến nỗi tao chỉ có thể đi vào bằng một ngón tay mà thôi. Tưởng tượng xem nếu mà được đưa thằng nhóc vào thì sướng tới mức nào ???
Quy trình thì tương tự như NDL nhé, thêm phần bơi phao JAV thôi, nhưng cả tao và em đều đã làm cho nhau thăng hoa cảm xúc và lên đỉnh ở đây. Vùng vẫy âu yếm trong bồn nước ấm, massage các kiểu trên giường, và ôm ấp vuốt ve tâm sự trên ghế Sopha...120 phút trôi qua nhanh như một tách trà. Thật sự là rất thỏa mãn và hài lòng mỗi khi đến đây (HL hay NDL) với mình không phải là

massage nữa mà là những trải nghiệm nơi tiên cảnh, thật sự quá phê.
Cảm ơn bác Khánh đã giới thiệu, cảm ơn bé Anh Thư 68 tốt bụng đã kết nối anh với số 10 và cảm ơn sự hỗ trợ của QL Trung QL Hóa cho một buổi hẹn hò hoàn hảo. Đặc biệt là cảm ơn thiên thần số 10 - Idol của anh. Hẹn gặp em trong một ngày gần nhất ???

TorresVN

Thành viên mới
Chúc bác hạnh phúc với thiên thần của mình nhé. Tui thì luôn trông chờ gặp thiên thần 90 kiêu sa, lộng lẫy ?
90 thì xinh quá trời mà tại mình hơn lùn nên ngại gặp mấy em cao :) gu mình cỡ m6 thôi. Chúc bác hoàn thành mục tiêu nhé