Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thiên thần của ky anh số báo danh 88

Lagohoang

Thành viên mới
Chào tất cả ae. Minh xin phép dc riview về em 88 . Quan lời giới thiệu của các ae về em . Minh đã hạ quyết tâm phải gặp dc e. Ko biết đã bao nhiêu hôm qua hỏi em 88 nay đi lam ko. Vài một hôm may mắn bạn quản lý bái . Bạn 88 có đi làm a a. Ôi mùng thay khôn xiết . Minh búc phong chay qua liền. Mình vào phòng chờ 10p sau thu em xuất hiện . Ôi quả là ko sai lời đồn .
1 . Khuôn mặt em đẹp tụa thuên thần vậy ae ah. Mình cảm giác nhu chúng ohair tiếng sét ai tình vậy . Mình cảm giác yêu em nó mất rùi.
2. Khu em nói. Để em cới áo cho a nhé . Ôi dọng nói thật ấm áp biết bao. Và mình cumg nói nhẹ nhàng để a cới cho em chiếc yếm kia ra nhé . Em nhẹ nhàng đồng ý . Ôi v1 em thật đẹp. Núc nó mình ko nghĩ dc j nũa . Vục mặt vào 2 trái đào thơm mát của em . Sau đây 2 ae đi tắm . Ôi da thịt em thật thơm mát. Ngưòi mình cảm giác nâng nâng vậy . Tắm song 2 ae lên giường. Kt của em em lam thật nhẹ nhàng em ái . Mình nhìn em . Em nhìn mình . Ôi mình đã yêu em . Chác mình ko bao jo quên e.kết thúc 2 ae ôm nhau tâm sự thật lâuu. Ko biết đối mơi. ae số máy hót nhất. Chứ giêng mình em 88 quá đặc biệt dối mới mình . Cảm ơn em .kết thúc . Mình xin chúc cho kỳ anh ngày càng phát triển. Đưa dc thật nhiều em de thương nhu em 88 về . Để đến dc moi nhung ae cô dơn nhu mình hi

Đính kèm

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Số này có cho cọ tờ rim vào v4 của em ấy k bác