Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thích là nhích không phân biệt tuổi tác

Mai ngơ

Girl Xinh
Hello mọi người em tên mai sn 99 có lẽ hơi nhỏ so với mn nhưng hnay em muốn chia sẽ 1 câu chuyện em đã ra hn được 2 năm em cực thích những anh trai đứng tuổi em cảm thấy những anh tầm 30 thật hấp dẫn phong độ.. vào 1 ngày đẹp trời hà nội có những cơn mưa rào bất chợt bỗng dưng a ấy đã xuất hiện và tình cờ gặp em trong thang máy nơi em làm việc.. dáng cao to gương mặt tròn trịa với đôi mắt quyến rủ của a ấy.. anh ấy người hà nội nên cực thích gái miền trong .. a ấy bảo cho a ấy xin Sdt liên lạc để lần sau lại vào tìm hiểu .. hẹn hò được vài buổi a ay lại đến tìm mình tại cơ sở mình làm việc số lần a ấy đến ngày càng tăng ... mãi gặp gần 10 lần 2 đứa mới vào làm việc a ấy mới cho mình động vào.. nghề a ấy mình k tiện nói nhưng a ấy rất chân thật.. bắt đầu vào cuộc cũng như những người khác nhưng a ấy lm thật điêu luyện.nói nhỏ’ chym cực to’. dần dần nãy sinh tình cảm mình cảm thấy thích anh ấy nhẹ nhàng tình cảm hợp cả tính cách lẫn tình duc chính vì quá hợp tình duc nên cứ quấn quýt nhau.. dù a ấy lớn hơn em 10 tuổi nhưng e vẫn thấy thích thì cứ nhích ..☺❤