Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thị phạm quả ẻm 99 Kỳ Anh

Songuku

Thành viên mới
Cũng vì tính tò mò của bản thân mà được anh em bạn bè giới thiệu đến Kỳ Anh nên hôm nay mình có qua Kỳ Anh để trải nghiệm phải nói là đến là mê gặp khỏi về.

bước vào sảnh ae lễ tân đã ra ân cần tư vấn các gói dịch vụ bên quán có mình chốt luôn gói diamond và mình cũng nhờ ae setup cho mình một em,bạn ý cũng đã tìm hiểu mình xem thích gu ntn để sét kèo cho mình và giới thiệu quả ẻm 99 đúng gu mình luôn.bạn đó đưa mình lên phòng vừa mở thang máy ra đã đc bạn locker trực tầng cúi đầu chào hỏi như tây luôn rồi mời mình vào phòng. Thật sự khi bước chân vào phòng mình đã k nghĩ đây là phòng masage vì nó quá đẹp và sang trọng đẳng cấp thật mình còn chưa hết choáng vì sự bất ngờ này thì bạn locker mời mình vào xông hơi rồi trò chuyện với mình như khách quen vậy, mình đã k còn cảm giác bỡ ngỡ nữa vì ae phục vụ ở đó quá nhiệt tình và chu đáo. Và điều mình mong chờ nhất đã đến, một tiếng gõ cửa vang lên em 99 bước vào với khuân mặt xinh xắn giọng nói thân thương dáng đẹp với bộ yếm đỏ gợi cảm để lộ ra bộ ngực to tròn và chào mình bằng nụ hôn nồng cháy đã làm mình tan chảy, quả ẻm 99 thấy mình còn dụt dè nên đã chủ động mọi thứ hỏi chuyện rồi hướng dẫn mình,bé đưa mình vào bồn tắm chung rồi bj,hj qua cho mình quả thật phê xong bé đưa mình qua giường để masage khoẻ cho mình quá tốt làm mình nhũn hết cả người,thân hình rực lửa của bé đã trườn nuru cho mình muốn chớ luôn rồi và khoản thư giãn của bé kĩ năng điêu luyện đã đc phô diễn hj,bj chỉ tận tậm cho mình và làm cùng mình mọi tư thế từ 69,wc đủ cả k thiếu thứ gì ẻm chủ động và chiều mình quá làm mình tê cứng cả người k chịu đc nữa mình cũng cia luôn. Xong cả hai nằm âu yếm tâm sự như lâu lắm mới gặp lại vậy. Trc khi về bé còn dành thêm cho mình một nụ hôn thay cho lời chào vậy, đáng yêu thế kh biết.

Xuống quầy thanh toán của mình hết 2tr3 và đc ae lễ tân quan tâm hỏi han xem dịch vụ có hài lòng kh? Rất ưng cách các bạn phục vụ mình

Cảm ơn các bạn và Kỳ Anh đã để cho mình nhiều ấn tượng đẹp chắc chắn sẽ quay lại ủng hộ Kỳ Anh và trải nghiệm các số khác

Đính kèm