Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

thần tài nhỏ gõ cửa 39

Tống Thanh Thư

Thành viên mới
Hôm nay chủ nhật ngồi ở nhà luyện hết mấy bộ phim cấp 3 , từ tây sang ta xem muốn hoa cả mắt mà thằng nhỏ vẫn không cảm thấy gì gọi là xi nhê, thôi thì đành đi làm 1 vé ms cho giải tỏa.
Chạy qua Trung Sơn đáp vào Massage Hoàng Long, xong là nhờ quản lý book giùm gói 900, thế là hết phần thủ tục, phục vụ bước đến dắt lên phòng để cho xông hơi và mấy bước cơ bản khác.
Lần này đi được sếp số 39 em này cũng thuộc tầm số hot nên khỏi cần giới thiệu quá nhiều. (ae nào chưa thử thì nên thử )
Tuyệt kỹ của em 39 là hấp tinh đại pháp hay sao đó, mà kỹ năng BJ phê không tả nổi, cứ mỗi lần mà bé di chuyển miệng là thằng em muốn phọt luôn cho xong. Cũng phần nào đó do bài nuru của e làm mình tê tái, nên thằng nhỏ mình đã muốn phọt từ lâu.
Đánh giá chung về serv của em 39 này là quá ổn, bài bản, nhiều skill đỉnh, có luôn 69 nữa nhưng do ngại nên không dám thử thôi đành hẹn ngày tái ngộ, khi tình hình ổn định rồi thì mình lại tiếp tục thôi.
tic 900 tip 900
Đang có chương trình viết bài nhận vé Free nên quản lý xem mình đã đủ điều kiện chưa nha :)

Đính kèm