Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thầm thương trọn nhớ bé Thuỳ Dương (24) NDL Spa&Massage

Takun

Thành viên mới
Vào một chiều tối trăng thanh gió mát của ngày weekend, cảm thấy cơ thể mệt mỏi và phải cần được massage nên liền lấy đt inbox quản lý Minh ngay và đặt hẹn với bé Dương 24.

Đúng 7h hạ cánh an toàn tại NDL rồi trà chanh chém gió với quản lí Minh tí thì vào việc chính là thanh toán tiền vé (mình đi vé vô cực 90’ là 1tr2 như các đã biết) và lên phòng thui ??

Vào tới phòng thì công việc đầu tiền vẫn là trút bỏ xiêm y và đi xong hơi để xua tan cái mệt mỏi của công việc hằng ngày. Xong hơi xong thì ra lau khô thân thể và đợi bé vào ?. Tầm 5’ sau là bé gỏ cửa vào, vừa vào là bé xà vào lòng mình như người yêu lâu ngày gặp lại ý các bác ?, rồi sau đó 2 đứa trò chuyện vui vẻ tình cảm như người yêu 1 lúc thì bé dẫn mình vào bồn tắm để nghịch ngợm ôm ấp tiếp ?. Sau đó thì quy trình vẫn giống các bác từ massage khỏe->chà thái->69->out trong sung sướng->nghỉ ngơi và lập lại quy trình lần nữa?

Nhận xét:

1. : 10đ tuyệt đối + thái độ phục vụ cực tốt
  2. Ktv: Bé Dương 24 - 10đ++ - Không phải hàng khủng nhưng Body là đường cong chữ S đàng hoàng nha các bác đặc biệt eo thon ôm rất thích - Bé mới vào làm nên kinh nghiệm ít có gì các bác chỉ bảo bé thêm(bé thuộc tuýt nhẹ nhàng tình cảm nên bác nào thích thì chọn bé còn không đừng chê tội bé nó) -
Tic +tip + discount 20% = 2tr160

P/s: Cảm ơn quản lí Minh đã ưu ái mình để mình là người mở hàng cho bé Dương 24, chúc quản lí Minh và NDL làm ăn phát đạt tạo nhiều chương trình cho ae. Và cuối cùng mong sao gặp đc bé Dương 24 hoài hoài ??. Cảm ơn các bác đã đọc và xem nha dù văn chương của mình còn lủng củng ?.

Giáo sư

Thành viên mới
Số ngta đeo vô tay, bác móc vô chân v là chết mịa ngta rồi :))) có móc vô chym luôn k đó :))