Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tản mạn Massage Kỳ Anh

Cậu 8x

Thành viên mới
Hôm nay, cân nhắc mãi, cuối cùng đánh liều 1 phát, Đi KA - XĐ. Bình thường, anh em hay report về KTV. Hôm nay tôi phá cách, report cmnl ông chủ ở đây (quản lý !?) nhé.

Điểm nổi bật nhất ở KA không phải là csvc, hay KTV. Một số anh em thì khi nhắc đến KA hay nghĩ đến Vi Ân, nhưng với tôi, ấn tượng nhất vẫn chính là ông chủ cơ sở - tên H (có phải Molvado trên diễn đàn là anh H ko thì ko biết)

Ông này trông bề ngoài trông lạnh lạnh, Khách đến vẫn chào niềm nở 1, 2 câu xong đó lại lầm lầm lỳ lỳ. Phong thái trông rất cứng, giống dân xã hội. Qua 1 số khảo sát chung, thì hầu hết các em KTV đều rất quý, rất yêu Anh H. Anh H không bắt các em bốc họ, không ăn tiền các em, không chén các em. Không những thế, Anh H còn chăm lo cho các em như người trong nhà. Mùa dịch mà Anh cho các em ở nội trú, Mỗi phòng 5 giường đầy đủ ti vi tủ lạnh, máy giặt. Trời HN nồm, ẩm ướt phơi quần áo đéo khô được, các em than ko có đồng phục mặc, anh H lại đầu tư mỗi phòng cái máy sấy quần áo mới vl luôn.

Em G_29 tâm sự rằng anh H giàu lắm, trước anh ý làm giám đốc quản lý mấy trăm nv. Vợ con đầy đủ…Có lần làm em M-01 bận làm nhờ luôn anh H nhận giùm đồ ăn, xong chạy xuống hôn chùn chụt làm anh H tối tăm mặt mũi. 03 thì tâm sự là trước làm Geisha ngày chục khách, nhưng vì quý anh H nên sang KA dù ngày chỉ vài khách…

Mình nhìn cách phục vụ, đầu tư ở đây cũng nghi ông H này làm vì đam mê, or thậm chí nếu thuyết âm mưu thì là rửa cmn tiền luôn. Nói chung từ lúc anh H thay cho Hóa quản lý cũ thì dịch vụ ở KA càng ngày càng phát triển vl luôn. Vip, xong Super Vip, xong Diamond, xong lại còn Vô cực ( các em bảo là từ lúc vô cực đến h chưa thấy anh nào làm đc 2 nháy luôn, toàn nghĩ tưởng mình là khỏe xong ra 1 lần xong là hết cmn tiền). Rồi lại còn cả KTV nam … Hay Vi Ân – Giám đốc chăm sóc KH nữ cũng là 1 điểm nhấn thú vị ở KA. Đôi lúc chỉ cần ngồi nói chuyện với Vi Ân, nghe Vi Ân giới thiệu dịch vụ mà đã muốn ra cmnr.

Kết luận chung, Anh H là người biết ăn biết chơi và sống có chất ( mặc dù toàn nghe kể, chưa nói chuyện lần nào - KTV không phải cave, nên tin được J )

Tất nhiên, vẫn như report trước tôi đã từng review về KA. Để nâng tầm được KA khác biệt so với thị trường hiện tại khu vực Hà Nội; thì KA còn phải thay đổi 1 số thứ nữa. Nhưng khách quan mà nói, KA đang vượt hơn so với 1 số hệ thống, cơ sở lớn như GS, Nuru, Sweetlady, neko … và tiệm cận với TP HCM. Điều này được tạo nên bởi 1 thành tố quan trọng nhất trong ngành massage này – đó chính là con người.