Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tâm sự khi em mới vào ngành .....

Mai ngơ

Girl Xinh
Hà nội hè nắng nóng cùng một chút nhịp sống vội vã .. dân chơi đất thủ đô lại bắt đầu nhộn nhịp về đêm.. làm em nhớ đến những ngày đầu vào ngành khi vừa 18 .. bước chân đến đất thủ đô ngày ấy em còn ngây thơ trong sáng sống tiếp được ở nơi đây nhờ sự may mắn .. đặt chân đến 1 nơi đầy xa hoa cám dỗ em vô tình bước vào’ ngành’ những ngày đầu tưởng chừng như rơi vào tù tội thật mệt mỏi khi tiếp xúc với những cái mà mình chưa biết đến.. 1 cô bé bước chân ra đời từ khi vừa học xong .. em đã được học và đào tạo rất chuyên nghiệp bởi spa massage kỳ anh nơi đây đào tạo rất chuyên nghiệp.. ngày đầu e gặp 1 anh trắng đpej trai giọng nói rất ấm anh ấy nhẹ nhàng vì biết e còn e thẹn vì ở quê mới ra còn nét chân chất của miền tây dân dã .. a ấy dạy thêm những thứ em chưa biết hôn môi hôn tai hôn dọc từ chỗ ấy đến từng điểm yếu trên cơ thể a ấy vuốt ve và bảo em đừng sợ hãy nghĩ rằng anh là người yêu em a ấy nhẹ nhàng đặt mình nằm xuống dùng đôi môi ấy hôn khắp người.. khiến mình k thể chịu được và đè anh ấy ra làm trong sự sung sướng lẫn chút sợ và e thẹn... từ đó e đã làm quen với công việc và a ấy vẫn vào thăm mình vì a ấy biết chíh a ấy là người đầu tiên mình làm khi vào nghề.. còn những ngày tiếp theo ..// tối em lại viết tiếp cho mn nhé❤
# mai ngơ