Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tầm 700,mua xe gì ngon các bro?

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Sau bao ngày bóp cổ đứa lớn lẫn đứa nhỏ, e cũng tích được tầm 700, định mua con xe để đi massage cho đỡ mưa nắng. Các bro cho e hỏi là nên rướt con vợ nào ngon - bổ - rẻ ạ?
Các bro tư vấn nhiệt tình cho thằng e với nhá
Cảm ơn các bro

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Sau bao ngày bóp cổ đứa lớn lẫn đứa nhỏ, e cũng tích được tầm 700, định mua con xe để đi massage cho đỡ mưa nắng. Các bro cho e hỏi là nên rướt con vợ nào ngon - bổ - rẻ ạ?
Cảm ơn các bro
4 chỗ:
KIA Morning
Hyundai i10
Toyota Wigo
Honda Brio
Vinfast Fadil
5 chỗ thì:
Hyundai Accent
Honda City
Toyota Vios
7 chỗ hơi ít lựa chọn :
Suzuki Ertiga
Toyota Rush.
Đấy là khách quan thôi chứ nếu thanh niên cứ mazda 3 2018 là ổn bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Cảm ơn các bro
Thêm cả honda civic nữa bác nhé chưa đang ky 600 cứ đời mới nhất mà fang. Có gì cứ goolge mà khảo giá

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Cái này thì phải chờ t kiếm đc bà nào rồi bán thân
T thì ko thích xe hàn,nhìn cứ ysl thế nào ấy :LOL:
ơ thế bác vợ con đuề huề rồi vẫn muốn kiếm bà nào à :D :D Chắc bác khỏe lắm chứ Merc còn chê ysl thì e chệu =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cố tý thì Mazda3 đi bro
XL7 cũng ổn nhưng thay thế sửa chữa ko tiện, gầm cao các e trèo lên trèo xuống khó ?

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Nếu bác dùng cho mục đích vừa gia đình vừa đi xa thì Navara cũng là 1 lựa chọn ngon. Nhưng sợ các bà ko thích dòng bán tải thôi. Mình đang đi e này, ngon, bổ, rẻ, đi công trình thoải mái.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nếu bác dùng cho mục đích vừa gia đình vừa đi xa thì Navara cũng là 1 lựa chọn ngon. Nhưng sợ các bà ko thích dòng bán tải thôi. Mình đang đi e này, ngon, bổ, rẻ, đi công trình thoải mái.
Vote nếu đi vừa trở được hàng vừa đủ cho gia đình bé nhỏ thì bán tải is good choice

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Cố tý thì Mazda3 đi bro
XL7 cũng ổn nhưng thay thế sửa chữa ko tiện, gầm cao các e trèo lên trèo xuống khó ?
e cũng thích con này nhưng sư tử ko thích,khổ cái e sợ bị ăn thịt lắm bro

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
thank bro,e cũng hay đi tỉnh.e này có hay hỏng vặt ko bro