Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tái ngộ thần dâm 60 tại Hoàng Long

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mến chào quý anh em diễn đàn

Lời đầu tiên xin gửi lời cám ơn với 9 anh em đã tin tưởng đồng hành cùng Calvin nha hì hì ^^

hôm nay Calvin nghe tin cơ sở 3 của NDL khai trương, cũng lâu rồi Calvin o ghé NDL ( lý do sẽ ghi phần dưới bài cho anh em nhé hì hì ^^, tại nói đầu bài mất hứng hì hì ^^)

Calvin lập 2 team tổng cộng là 10 anh em ( tính luôn Cslvin). Sau khi đến nơi đến nơi đếm qua đếm lại có 9 người ak kakaka ^^. Xin cám ơn bạn "VĐ Hùng" đã nhiệt tình cứu vãn tình thế, bạn chạy rất xa qua lun nha, cám ơn bạn, o là Calvin phải đi 2 vé ( 4 tiếng chắc mòn tờ-rym luôn quá hì hì ^^). Bạn đúng như tên là "người Hùng" luôn ak hì hì ^^

Sau khi lo lắng sắp xếp cho các anh em lên trước cuối cùng Calvin cũng được lên phòng. Woa cái phòng đẹp quá xá luôn nha, xem hình và đích thân trải nghiệm cảm giác nó khác hẳn luôn ak ( Calvin có quay lại)

Sau một lúc quay phim, chụp hình các kiểu thì pé 60 cũng lên phòng. Woa ngực pé hình như có phần to hơn xưa thì phải hihi ^^, pé Bảo là bị tăng cân chút hì hì ^^. Pé mời Calvin ăn chè Yến ( Calvin o hảo ngọt nên o ăn, chụp hình lại cái thui ^^). Sau đó pé đút cho Calvin ăn trái cây nè, Calvin và pé chém gió 1 lúc thì Calvin cũng thay đồ vào xông hơi.

Xông hơi ( lần đầu tiên report phải viết kỹ phần xông hơi luôn ak ^^.

Calvin được pé kết nối điện thoại và mở nhạc trong phòng xông hơi ( hiện đại vãi luôn anh em ạ ). Sau khi xông khoảng 5 phút Calvin bước ra được pé Lau chùi kỹ lưỡng và rửa luôn tờ-rym ( nghĩ trong lòng cũng kỳ ta). Sau đó pé hướng dẫn Calvin vào xông khô ( Calvin thì o thích xông khô, nhưng lỡ trải nghiệm nên vào xem luôn vé 2 tiếng lận mà). Sau khi vào xông khô pé bước vào và điều chỉnh nhiệt độ cho phù hợp, bất ngờ pé cuối xuống bj cho Calvin luôn anh em ạ hihi ^^. Ui Thánh thần thổ địa ơi, vừa xông hơi vừa được bj như phim JAV luôn hihi ^^. Xông một lát cũng khá nóng mồ hôi của Calvin và pé như hoà quyện cùng nhau, mồ hôi pé lấm tấm nhưng vẫn BJ miệt mài luôn nha hihi ^^ ( phê vãi anh em ạ). Sau đó Calvin bước ra, được pé lau khô kỹ lưỡng, ngồi nghỉ xíu ( o quên phá tờ-rym Calvin ^^). Sau đó pé hướng dẫn qua phần hay nhất

Massage Nuru ( massage trên phao)

Calvin thì khá kỹ nên yêu cầu pé xịt nuớc rửa lại 1 lần cái phao ( nãy có tip cho baj locker kêu dọn sạch, mà thui nên kỹ xíu anh em ạ, đang dịch mà hì hì ^^)

Calvin nằm sắp pé bắt đầu rưới tinh dầu mát lạnh khắp người như phim JAV luôn anh em ạ, pé chà ngực, đi lưỡi, và đặc biệt là cạ V4 phê vãi luôn anh em ạ hihi ^^, Sau đó Calvin nằm ngửa lại, nói chung là pé làm không khác gì phim JAV ( anh em xem phim JAV sao thì là vậy lun ak hì hì ^^) Calvin cũng không ngờ có ngày mình làm diễn viên phim JAV ^^. Ui ...Thánh thần thổ địa ơi...,Phê không tả nổi, pé làm NURU rất chuyên nghiệp luôn nha, Calvin chịu o nổi kêu pé bj cho Calvin và cuối cùng được 1 pha CIA tê oằng cả người hihi ^^.

Sau đó pé dẫn Calvin thám hiểm bồn tắm nè, bồn tắm quá xá đẹp luôn nha anh em, Trong lúc tắm Calvin nằm thư giản thì pé dùng ngực và lưỡi đi khắp người Calvin hihi ^^. Kết nhất pha ngồi trên thành bồn và BJ luôn ak, cảm giác khá là Yomost hihi ^^, được lúc Calvin kêu pé stop tắm lại và lên giường đấm bốp hì hì ^^

Massage khoẻ

Pé đấm bóp khá là ok luôn nha, từng cái ấn, bóp, xoa khắp người làm Calvin cảm thấy khá là thư thái sau những ngày tập gym đau lưng mỏi cơ. Kết nhất là màn bẻ người răng rắc nó đã gì đâu lun ak hì hì ^^

Massage mệt

Sau khi đấm bóp xong thì pé bắt đầu thư giản, pé cũng rưới tinh dầu cho trơn rùi bắt đầu chà ngực , đi lưỡi khắp người Calvin khá là tê tái, tờ-rym Calvin lại dựng thẳng lên và được pé " ăn "một cách ngấu nghiến hihi ^^. Calvin không quên sử dụng tuyệt học " Nhị duơng chỉ" khasm phá V4 của pé, Woa khám xíu mà nước ra ướt nhẹp, nghe âm thanh nhóp nhép phát ra phê lắm luôn anh em ạ hihi ^^. Được lúc pé lại quay đầu theo kiểu 69 luôn nha hihi ^^ ( Calvin thì chỉ dùng tay khám phá, anh em nào máu me có thể OS lại cho pé luôn nha hì hì ^^). được một lúc Calvin kêu ra thử ghế Salon lúc này V4 của pé đã ướt nhẹp rùi hihi ^^.

Ra ghế quỳ , ngồi, .... các kiểu cuối cùng Calvin đành đầu hàng bằng CIA thần thánh hihi ^^. Quá phê anh em ạ hihi ^^

Đánh giá KTV 60

face : 8đ

V1: 8,5đ

V2 7 đ ( có tí lipit)

V3 7,5

V4 8,5 ( như nước lũ ak hihi ^^)

Service 9,5 đ . Quá ngon anh em ạ, ngon nhất là màn chà phao, như phim JAV, quá đã luôn ak hii^^

Tic: 1400k

Tip: 1400k

có chương trình khuyến mãi đi sẽ có ưu đãi ( cái này anh em nào muốn đi tự tìm hiểu giúp Calvin nha, Calvin o phải marketting của NDL ak hì hì ^^)

P/S : Tính Calvin thì có sao nói vậy. Như đã nói trên lý do Calvin ngại đi NDL cơ sở 1, cũng giống anh em thôi anh em ạ, Calvin cũng nghe nhiều anh em nói lại, bản thân Calvin cũng bị vấp ( vấp nhẹ nên o phản ánh lên dịch vụ chăm sóc khách hàng thui), còn anh em nào đi vấp nặng thái độ của Minh QL khi đi vé 700k-900k thì cứ nói thui, từng nghe có anh em đi vé 1200k mà cũng bị vấp luôn nha hì hì ^^. Anh em tức Minh QL đừng ném đá luôn Calvin tội nghiệp Calvin nha hì hì ^^.

Nay là Calvin hẹn anh em ở quán cafe sau đó qua luôn cơ sở 3. Gặp Trung QL thì tiếp Calvin và các anh em rất ok luôn nha.

Hưng Bi

Thành viên mới
A Calvin ơi muốn có mã code free anh chụp dùm e cái bưu anh nhé cám ơn anh