Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sweetlady Thọ Tháp _ một chiều mùa thu lưu luyến mà quên lối về !

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Một chiều thứ bảy se lạnh đầu mùa Thu sau những ngày mưa gió, 1 thằng con trai mới bị người yêu bỏ thấm thoát đã nửa năm trời rồi( đó là mình ) đang đi trên con dream việt từ cơ quan về nhà. Từng cơn gió đầu mùa thu se lạnh cứ tạt vào mặt nó làm con mắt cay cay , một cảm giác buồn tênh nhè nhẹ và những hoài niệm thủa yêu đương cứ nao lòng nó. Đang đi qua đoạn đường duy tân rộng thênh thang trong lòng nó tự dưng chợt nghĩ cuộc đời mà sao phải buồn mãi thế chứ mình phải ko buồn nữa mình phải làm cho mình vui lên chứ. Và rồi nó chợt nhớ đến Massage Gheisha ở gần ngay đây trên con phố Thọ Tháp, trong lòng bồi hồi và phi thẳng xe đến đó để tìm lại cảm giác tự tin vui vẻ của một thằng đàn ông.
Vừa vào đến nơi, dừng xe lại trên vỉa hè đã thấy một chú em nhân viên hồ hởi cười tươi ra " chào anh ạ, anh đi mấy người? Anh có mỗi mình anh thôi chú điều cho anh 1 em trẻ ngoan và biết đấm bóp cho anh nhé,móc túi quần ra 50k lẻ tặc lưỡi đưa cậu em chú mua tạm thuốc hút dùm anh nhé, anh cảm ơn chú nhiều ". Tính mình đi massage thì hay thích random em nào cũng được quan trọng 1 phần cũng tin tưởng ở hệ thống massage Gheisha mà bác Mrbj quản lý luôn quán triệt các em phải chiều khách nên cứ thế mà vác mông lên phòng Vip thôi.

Lên tới phòng mình bảo chú em bật vòi nước cho bể tắm để nước ấm vừa phải thôi , điều hòa cũng cho tăng lên chut kẻo tí mát massha xong lại cảm, chú em bảo anh đợi KTV 5' anh nhé, mình ok ngồi đợi em ý mà chưa muốn sông hơi luôn để chờ xem em KTV này thế nào. 5' sau :
" cộc cộc cộc , Mời em vào" , em mở cửa bước vào nở 1 nụ cười nhẹ nhàng "Em chào anh ạ", Trời ơi ! mới nghe giọng miền trong ngọt ngào của em mình đã cảm thấy như nhẹ đi 1 nửa tâm trạng buồn lúc nãy rồi ngước lên nhìn khuôn mặt em , bờ môi và cái cằm đầy đặn của em sao mình có cảm giác vừa lạ vừa quen đến lạ thường ( lúc đó sao thấy em có nét giống người Ny cũ vậy trời @@ ), mình với tâm thế của 1 thằng con trai bình thường nhưng galang thì có thừa đã chủ động đứng dậy và cười thật tươi ra cầm tay em dẫn vào phòng :
" Chào em, em tên là gì, rất vui được gặp em " em đáp lại " Em tên là Như Ý " em làm cho anh có được không ạ." "Ôi! tất nhiên là được rồi em ạ " Có vẻ như kể từ lúc này giữa tôi và em gần như ko còn khoảng cách như 2 con người xa lạ nữa , thấy gần gũi đến lạ thường.
Em có bờ môi mọng vừa được tô son lên ,khuôn mặt đôi chút bầu bĩnh, má em hơi ửng hồng, mắt em đen láy long lanh làm cho tôi lúc này thổn thức quá không kìm chế nổi đã ôm em vào lòng rồi hôn môi em, em như đáp lại và cứ thế 2 đầu lưỡi xoắn xít lại với nhau ,,,hixx tả đến đây thật sự xúc động các bác ạ, cảm giác giống như hồi mới yêu vậy . tôi thì mải mê quá thế là em cũng kéo tôi ra rồi nhẹ nhàng nói: " em và anh như quen nhau lâu lắm rồi í nhỉ, thôi dừng 1 tý anh nhé, anh cứ thế này em ướt hết cả người rồi không chịu nổi đâu hihih..." " để em cởi đồ anh vào xông rồi bao giờ nước đầy em gọi anh ra tắm nhé "...mình thì như người mất hồn vậy vẫn còn lâng lâng và từ đây mình như cá nằm trên thớt rồi em bảo gì mình cứ thế làm theo nấy...tiếp đến là các công đoạn cơ bản ... em dẫn mình ra bồn tắm rồi kỳ cọ cẩn thận như mẹ tắm em bé vậy, em sờ và rửa thằng nhỏ thật kỹ nhẹ nhàng mà nâng nui không vội vàng làm cho mọi ưu phiền của mình tan biến từ lúc nào không hay vừa tắm mình vừa nghịch 2 trái đào tiên của em môi thì xoắn lại với môi em ý lúc nào có cơ hội ..trong lòng chỉ mong thơi gian ngừng trôi đi thôi...
Tắm xong em và tôi dẫn nhau ra giường để em massage cho, em những động tác đấm bóp khá thành thục, xoa , đấm lưng , day đầu bóp đầu khá bài bản và nhuần nhuyễn làm tôi khá bất ngờ vào tay nghề của em: " Bọn anh làm chủ yếu ở văn phòng đa phần ngồi là chinhshay mỏi lưng cổ lắm em bop cho anh kĩ 2 chỗ đó nhe, em ko kêu ka gì chăm chỉ làm cho mình thật là kĩ , gân cốt như giãn ra thật thoải mái dễ chịu àm sao..và cứ thế 2 anh em cứ trò chuyện hết chuyện này đến chuyện khác ..em thì cười khuc kha khúc khic đáng yêu vô cùng...

Vậy là xong phần Khỏe, em hỏi tôi " bây giờ anh khỏe rồi phải không hay còn đau chỗ nào nữa để em bop nốt ". Mình liền nói " anh bây giờ như cá nằm trên thớt rồi em muốn vặt lông rút xương anh ra anh cũng phải chịu mà"..Em cười khúc khích " em ko thích ăn xương em thích ăn chim được không anh hihi " rồi em chủ động chút bỏ đồ ra rồi xoa bụng mình em bảo mình nằm úp xuống em trườn lên người mình mà 2 quả bồng đào nhỏ lướt êm ái trên lưng làm mình phê quá bủn rủn cả chân tay rồi nào thì em liếm tai thổi gió nhj vào tai, làm mình khó chịu trong thích thú đến không tả nổi..lúc này chắc chỉ bác nào đi được như thế mới hiểu cảm khoai' này hixxx...rồi em bắt mình nằm ngửa ra 2 quả đào của em lại lướt trên thân thể của mình trong tê tái rồi rừng lại tại thằng nhỏ của mình và khiêu khích rồi vuốt ve thằng nhỏ của mình làm nó muốn vỡ òa ra mà khóc.. đến lúc này mình nghĩ phải kiu' thằng cu em ngay thôi ko nó khóc ra là hỏng hết bánh kẹo :p , mình kéo em nó lên rồi lại hôn môi hôn ngực em nó, tay khám phá mội hang cùng ngõ hẻm của em 2 cơ thể như hòa vào nhau vậy, lúc này trong lòng nghĩ lại mình yêu người yêu 3 năm cũng chẳng có được cái cảm giác đê mê khoan khoái như thế thế này trong 1 giờ...hixx
Và rồi em tiếp tục làm bằng lưỡi khắp cơ thể mình một cách chăm chỉ và đam mê,rồi lại dùng tuyệt chiêu Bj, HJ liên hồi kèm theo âm thanh em khẽ khàng bên tai thật khó có thể chống cự lại nổi, thằng anh và thằng cu em quằn quại bị tấn công trong sung sướng để rồi thằng ku em mình đã khóc òa và CIA trong niềm vui và sung sướng !. ( Phải mất 20' cho công đoạn này vì mình đã cố kìm thằng em để hưởng thụ thụ thêm nhưng rồi cũng đành thất bại hoàn toàn :p ).
Đánh giá tổng thể :
Face: Xinh, cười duyên nhẹ nhàng..8 điểm (+ 1 nét giống người yêu cũ) :D
V1 : Tròn , săn vừa phải, bop thật êm rất thích ...9 điểm :p
V2: Em vừa phải nhưng ko có mỡ ôm như ôm người yêu í : 10 điểm
V3: Tròn đầy đặn min màng , xoa thì thôi rồi, ( giá mà đc abcxyz từ đằng sau thì hiccc )...9 điểm :p
V4: sạch sẽ , hồng hào khá khít, gọn gàng ...8 điểm
Thái độ & service : riêng cá nhân mình cho 10 điểm , vì em không những làm cho mình khỏe mạnh đầy khoái cảm mà còn làm xua tan đi nỗi buồn bấy lâu nay cứ vảng vất trong đầu. Sau khi được em chăm sóc trong lòng mình đã thầm nhủ từ giờ mình sẽ luôn tự tin và chỉ phải lo cầy tiền để còn những luc' nào buồn sẽ đến với em tiếp ( trong tháng này mình đã đi 5 lần :D )
Sau đó mình mệt nằm nghỉ 1 lúc rồi em tắm lại cho 1 lần nữa rồi ra và trong tiếc nuối mình đã típ em ý 500 + thêm 100 thái độ quá đáng yêu và ra về trong nhung nhớ và bồi hồi nhưng không kém phần hi vọng " Tuần sau anh lại tới " :D !

Thanks các bác đã đọc bài chia sẻ cảm giác của mình !