Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sweet Thọ Tháp - Trả bài bro em Mai

HiếuDora

Thành viên mới
Thời tiết Hà Nội nắng như đổ lửa, nhìn cái chảo lửa này chỉ muốn đi làm mấy cốc bia xong nằm hưởng thụ cho các em xinh gái massage là sung sướng nhất rồi. Ấy thế mà cứ nghĩ đến cảnh phi xe giữa trời nắng đến với các em là tao xin thôi luôn. Số nghèo ko có xe hơi mát lạnh, thân phận thằng sale với cống nạp cho gái chả biết bao giờ mới lấy được vợ chứ đừng nói mua xe. Nắng nóng người còn khô héo chứ nói gì đến chim cò, vểnh râu vào Thiendia địa hàng xem có con nào mới đi phịch thủ gần chỗ làm cho nhẹ nhàng mà thấy đợt này các bố mỳ hàng xuống cấp quá chả có em nào ngon lành, Đang chán mớ đời thì thằng bạn alo rủ kèo đi massage xe hơi đón tận nơi,như dc mở lồng =)) phi như con trâu xuống nhà phi ngay Thọ Tháp của ông Bi . Mới mấy hôm trước đọc revie bố nào về con Mai hot mới nổi bên này- đến order ngay- Dm may quá là may là em nó rảnh , éo tắm chung mẹ gì hết leo lên phòng thịt ngay và luôn anh em ạ- Tầm này tắm táp chung cái đ gì =)) thèm chết mẹ rồi ý chứ. Lên nằm rảnh háng ở giường thì cháu nó vào- Đập vào mắt là bé mặt xinh gái, thân hình cao tầm 1m6, ko xôi thịt . Hỏi tuổi thì cháu nó khai tầm 9x, tên Mai- nhưng chắc éo phải tên thật. Nhận xét về sv em này thì chăm chỉ , miệt mài , làm đủ công đoạn( ko như 1 số con chỉ mau chóng thư giãn hết bài) Về kĩ thuật làm tình ok, ngực có nên màn nuru sẽ khá hấp dẫn, bú liếm thì nhiệt tình như lời đồn( thằng lâu ko được ms như tao thì được có 5-10phut đã chớ =)) nên éo muốn kể nhiều thấy xấu hổ vl) . Em nó còn trêu làm “cái nữa không anh” Ghét thế :)),

Nhận xét chung là con hàng này ngon , hợp đại đa số anh em / mặt mũi ưa nhìn, anh em có thể pm bố Bi xin ảnh mặt chứu nó éo cho chụp ( mình giơ ảnh đinh chup cho a e mà nó phát hiện ra) hứa lần sau sẽ chụp lại anh em

Giá cả vẫn như vậy : tip 6l, vé 5l tổng động viên 1 củ 1

cơ sở vật chất chắc a e đi ở đây nhiều rồi, vẫn ổn vậy chưa thấy xuống cấp , mùa hè hơi đông vào tầm chiều nên khả năng có ngồi đợi đó
thanks a e đọc Rp