Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sướng tột đỉnh với em 89 NDL

Peter Vo

Thành viên mới
Kính chào bang chủ và toàn thể ae!
Chã là hôm trước thấy bác men quảng cáo trở lại em có hỏi về vụ 2 shot, thế là hôm qua mới có thời gian rảnh alo cho chủ thớt và đc giới thiệu số 89 NDL nên sách trim tới luôn :D
Vừa bước vào tới cửa lễ tân nhiệt tình đon đả giới thiệu dv mình bảo có đặt trước thì được mời nên phòng. Phòng nay lắm bồn tắm mới nhìn hiện đại phết các bác à. Ngồi chờ một lúc thì em 89 bước vào .
Em này da trắng, chắc phải 9x đời cuối hay 2K rồi
V1 to và chắc
V2,3 cái cần nhỏ thì nhỏ, cần to tròn thì có to tròn
Lưu ý là em nó có tắm chung các bác nhé. Sau màn chào hỏi thì mình vào tắm với em nó luôn khỏi cần xông hơi gì sấc. Trong lúc tắm thì 2 đứa tranh thủ ra ngay 1 phát trước luôn. phải nói em nó đúng là một thần dâm, hôn ko chừa chỗ nào, em bj từ đầu đến cuối thi thoảng lại dùng lưỡi đá cà làm thằng em phải đầu hàng sau 5p gắng gượng. Xong em bảo a ngồi yên để em nó lâu sạch.
Tắm rửa xong rồi, tới bước trườn nuru. Em ý hôn từ ngón chân lên tới nóc luôn, trong khi v1,v2,v3 của em nó áp sát, đưa lên đưa xuống va chạm khắp cơ thể. E nó có hỏi là em chén anh nhé. Vì khi đó thằng cu em của em đã chào cờ rồi, nhưng mình nghĩ em nó chỉ trêu mình thôi, để tạo cảm hứng cho mình. Em nó nói tiếp thôi để em làm cho anh đã nhé, vậy là em nó lộn người ôm chầm lấy thằng cu em, rồi thơm thổi, đá lưỡi. Để lộ ra v3 như khiêu khích bản năng sát thủ vét máng của em các bác ạ. Và e làm gì thì các bác cũng biết rồi đấy. Thằng em của em cũng ko thể chịu nổi nữa lại một lần nấc nên nấc xuống sau đó em nó lau sạch sẽ và bảo anh lằm nghỉ em đi tắm tắm xong em lại tắm cho anh nhé ...
Kết thúc trong trim ưng và sẽ quay lại ủng hộ!

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
quá ok bác ơiiiiii. Mừng bác ngon chim nhé

Hữu Chung

Thành viên
E mới vừa đi 4tay với bé 06,2 bé phối hợp bú cu 45p, mình đâu hàng luôn,,89 chịu bú đích bú cu lắm luôn,,e nó bú liếm mút mạnh sướng tê người,, hẹn e lần sau