Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sướng tê cu với bé 39 . Gái non 2k xinh cháo lưỡi tình cảm như gấu

Đông Phương Bất Bại

Thành viên mới
Thấy Kì Anh update một số chương trình mới thấy có thêm mấy gói 4 tay nên hí hửng gọi thử ông em quản lí thì được tư vấn mới có dàn nhân viên thế hệ 2k non và xanh lắm .Mình thù nghe thấy mùi trẻ em thì súng ống nó dựng con mẹ luôn rồi vì mình thuộc thế hệ trâu già cmn rồi .

Trời lạnh vcl chạy đến cơ sở cũng may cơ sở nó làm khá có tâm điều hoà hai chiều kín mẹ toà nhà nên cảm giác ban đầu là khá ấn tượng . Box cái phòng suppervip luôn giá 570k được tặng thêm 1 vé cho lần sau .

Lên phòng bảo chọn dùm 1 em xem có non hay không thì mới quyết định sử dụng dịch vụ 4 tay thì được thằng quản lí nó điều cho em 39 . Vào phòng được 5 phút thì em nó xuất hiện mặt xinh body nhỏ nhắn nhìn yêu mẹ luôn , hỏi em về dịch vụ ở đây sau khi em trả lời xong mình cũng giật mình luôn ( có cháo lưỡi , có bj , tắm ... tev... 69... ) nghe em nói với em xinh quá nên quên mẹ mất vụ 4 tay . Bác nào mà chưa gặp bé 39 thì nên gặp theo cá nhân tôi mấy em nuru chưa chắc đã hơn được đâu

Bị em nó làm sướng tới nỗi hết sức luôn cũng may ở đây có khu nghỉ trên tầng 8 sau khi nằm masage chân mới có thể hồi phục công lực và ra về . Hẹn lần sau sẽ sớm quay lại với tấm vé miễn phí

Kĩ thuật viên : 39
Thế hệ : 2k
Mặt : Rất xinh duyên
Body : Nhỏ nhắn thịt thơm đúng gái mới lớn ( bú phê đừng hỏi )
Ngưc : Hệ cam đầu ti nhỏ rất đẹp
Eo : Đẹp
Mông : Cong tròn ( Hết ca dụ ra ngoài thì doggy phành phạch )
Bươm : Chưa có calavat mới mất tem hồng rực thơm tho tevet quá đã
Sv : Hôn môi cháo lưỡi , full sv ( Sư phụ đào tạo quá chuẩn )
Ăn nói nhẹ nhàng tình cảm ngoan ngoãn
Tip sàn : 500k ( nhưng hôm nay tôi tip hơi quá tay nên không tiện nói ra vì sướng quá )

assassin

Thành viên mới
Sao viết như kiểu 39 ko nuru vậy. Mà sao làm có 1shot à