Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sung sướng với em số 39 Hoàng Long

Con lật đật

Thành viên mới
Buổi trưa hôm qua nắng nôi vất vả nên làm vài chục ly bia cho nó hạ nhiệt. Mà đã có bia vào thì lại có thứ khác nó đòi lên. Cực chẳng đã, hết cữ bia đi sang địa chỉ quen thuộc Hoàng Long 8 cho nó hạ hỏa.

Được tư vấn bảo sắp cho em 39 này hay lắm. Giới thiệu là cao thủ nên ưng luôn. Lên phòng gặp em nó thì thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. Người gì mà đẹp, mặt xinh vl. Mắt ướt mi cong, nhìn vừa có nét xinh vừa gợi tình. Vẫn eo ót này nọ nên em thấy là ưng rồi, vội kéo vào ôm ấp hôn hít luôn cho nó tỉnh rượu. Em nó cũng nhiệt tình hưởng ứng theo.

Vừa hôn hít em nó vừa vòng tay cởi quần cởi áo của thằng em, thằng em cũng không vừa lột ngay cái áo lót với quần lót của nó. Nói không quá chứ cứ hôn hít cởi đồ như mấy em rau lúc khởi động chuẩn bị lên giường ấy. Chán chê mới rời ra.

Nào rồi thì tắm táp rồi thì massage. Em nó massage đầu rất điệu nghệ. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến, lại đè em nó ra lần nữa hôn hít. Em nó vừa hôn vừa trườn dần xuống gặp thằng em liền mút mát nhẹ nhàng, thằng em như vừa tỉnh rượu lại như say đến nơi. Em nó vẫn nằm trên giường, hai chân hơi mở ra mời gọi. Không để mất mặt các anh em, thằng em cũng huy động bàn tay vàng thám hiểm bím em nó thì nước nôi như lũ luôn. Kích thích vl ra. Thế là tay sờ cứ sờ, miệng mút cứ mút, cuối cùng cũng out ra sung sướng trong miệng em nó luôn nha

Xong lại ôm ấp chán chê rồi em mới mặc đồ đi xuống. Chốt lại là dài vl rồi. Em kết nhé. Em đi ngon về kể thế thôi các anh em xem giải trí nha!

Đính kèm