Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sung sướng với bé 08

Spectre666

Thành viên
Nay ngày cuối cùng của event đi 5 tính 1 nên nhanh chóng tụ tập 500 ae đến ndl. Hôm nay đi 7h00 tối nên mình nt cho Tùng book bé 08 vì thấy các ae đánh giá bé rất tốt. May mắn hnay mình book dc bé.
Đúng 7h00, 5 ae có mặt lúc này còn vắng nên mấy ae có nhìu số để chọn. Sau khi chọn số xg thì ai về phòng nấy.
Mình lên phòng vip 11 xông hơi khoảng 10p thì bé 08 vào. Bé rất xinh làm mình đứng hình mất mấy s. Hai đứa ngồi ghế trò chuyện ăn trái cây xg dắt nhau vào bồn tắm.
Lúc bé tắm cứ cạ cạ vòng 4 vào trym làm mình hứng chỉ muốn đè bé ra chịch. Bé hôn môi đá lưỡi nhiệt tình như ng iu. Trg lúc bé bj mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 của bé hệ cam tự nhiên bóp và bú rất đã. Quần nhau một hồi trg bồn mà mình vẫn chưa ra nên hai đứa kéo nhau lên giường làm típ.
Lên giường, bé đổ dầu và dùng lưỡi liếm từ đầu tới chân không xót chỗ nào, có dọn WC mình sướng run cả người. Sau đó, mình quay người lại cho bé típ tục bj, bé đá bi và ngậm trym lút cán. Bé bj nhiệt tình 100%, sau khoảng 20p mình cũng CIA trong sung sướng. Lúc xg shot 1 bé cười nói bình thường khách khác mấy nốt nhạc còn mình thì làm cả bài mới out.
Đến phần matxa khỏe, bé làm rất tốt vừa đấm bóp vừa nói chuyện rất vui vẻ làm mình rất thoải mái. Sau đó, hai đứa đi tắm lại tính làm shot nữa mà còn 10p hết h mình nói thôi để dành lần sau, h làm tiếp chắc 30p nữa mới ra.
Còn 10p hai đứa thay đồ rồi ra ghế ngồi ôm nhau tâm sự đến hết h rồi xuống.
Hi vọng có code để gặp lại bé sớm?

Đính kèm

PTD

Thành viên
Bác phải chụp kèm bill thanh toán e mới trả Code đc ạ. Phiếu tip này chưa hợp lệ rạ !

PTD

Thành viên
Dạ. Lần sau a ghé qua chơi bạn lễ tân hay e Dương sẽ chụp bill giúp a ạ. Mong a sớm quay lại nha