Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sự kiện tháng 11: Viết Review Hay - Nhận Ngay Tiền Thưởng

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Sao không nói luôn từ đầu đi để người ta còn biết? Đúng là trò đùa. Sao không bảo luôn là bài tôi không được đi để lúc đầu còn biết?
Làm ăn tổ chức thế này còn lâu dài được không?
chẳng lẻ lúc bạn đăng bài review lên, mình vào bình luận thẳng là bài viết của bạn hiện tại đang không đúng theo thể lệ của bài dự thi là đang thiếu bill thanh toán à?

vì đâu phải riêng mình bài của bạn là không đính kèm hình bill thanh toán đâu, mình thấy đa số các bài review đều không ai đính kèm hình hết, chẳng lẻ bài nào mình cũng vào bình luận là bài này không đúng thể lệ à? thế cái thông báo thể lệ đầu tiên lúc đưa ra sự kiện để làm gì? nếu đã có thể lệ thì cứ đúng theo thể lệ mà làm thôi.

bên mình cũng đã du di vẫn cho các bài viết không đúng thể lệ vào trong danh sách xếp hạng trao giải rồi mà giờ bạn còn nói này kia thì mình cũng đến chịu đấy

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
chẳng lẻ lúc bạn đăng bài review lên, mình vào bình luận thẳng là bài viết của bạn hiện tại đang không đúng theo thể lệ của bài dự thi là đang thiếu bill thanh toán à?

vì đâu phải riêng mình bài của bạn là không đính kèm hình bill thanh toán đâu, mình thấy đa số các bài review đều không ai đính kèm hình hết, chẳng lẻ bài nào mình cũng vào bình luận là bài này không đúng thể lệ à? thế cái thông báo thể lệ đầu tiên lúc đưa ra sự kiện để làm gì? nếu đã có thể lệ thì cứ đúng theo thể lệ mà làm thôi.

bên mình cũng đã du di vẫn cho các bài viết không đúng thể lệ vào trong danh sách xếp hạng trao giải rồi mà giờ bạn còn nói này kia thì mình cũng đến chịu đấy
Có cái gì tôi cũng nói thẳng. Nói từ đầu thì anh em còn biết mà đi xin bổ sung. Giờ xong mẹ rồi bảo thiếu. Ông thử nghĩ xem thực tế ngoài đời ông gặp thế ông có cay không?
Toàn bảo đóng gop cộng đồng đi lên mà chơi quả với a e ngày nào cũng hoạt động kêu gọi anh em thế này thì đóng góp gì nữa?

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Làm ăn thế này có lâu dài được không?
Xong không được tính còn cho lên top review tháng 11 để làm gì khi bài đó không được tính?
Xong còn chia top ra làm cái gì cho mất công. Loại mẹ từ lúc đầu đi?
Làm ăn quá là mập mờ
mình nói thật với bạn nhé, bạn có phải bỏ tiền ra hay đầu tư làm gì không? bạn có làm ăn gì với bên mình không nhỉ? đây là 1 sự kiện, 1 cuộc chơi, game vui vẻ thôi chứ có phải là cờ bạc ăn thua gì đâu mà bạn nói thế?

thay vì như trước kia bạn đi mát xa xong về là thôi cũng coi như không được thêm gì, thì giờ bên mình cở ra mấy sự kiện này thì lúc bạn đi mát xa lần sau, bạn thích thì bạn chụp bill rồi lên đăng bài lên tham gia không thì thôi cũng đâu ai bắt ép gì bạn đâu nhỉ?

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Để anh em kêu gọi các thứ từng giờ một, từng ngày một, từng người 1 các kiểu xong lúc tổng kết tính điểm lại bảo không được tính.
Sao lúc lên bài không bảo luôn là không được tính đi.
Giờ lại thích kiểu suy luận: Có CODE --> Không có bill --> Không được tính
Công nhận là quá đỉnh đúng phong cách phục vụ bây giờ. CHạy chương trình nhưng mà khách đến hỏi chương trình thì mới nói là có.
Đéo hỏi gì thì thu tiền như bình thường.
Làm ăn thế này có lâu dài được không?
Xong không được tính còn cho lên top review tháng 11 để làm gì khi bài đó không được tính?
Xong còn chia top ra làm cái gì cho mất công. Loại mẹ từ lúc đầu đi?
Làm ăn quá là mập mờ
mình thấy BQT tạo event cho ae như vậy là quá ok rồi, dù sao bác cũng có giải. Tháng sau có event nữa thì bác lưu ý chỗ bill là được. Review hay như bác thì cứ ẳm giải liên tục thôi kkk

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
mình thấy BQT tạo event cho ae như vậy là quá ok rồi, dù sao bác cũng có giải. Tháng sau có event nữa thì bác lưu ý chỗ bill là được. Review hay như bác thì cứ ẳm giải liên tục thôi kkk
đồng ý với bác

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
mình nói thật với bạn nhé, bạn có phải bỏ tiền ra hay đầu tư làm gì không?
Tôi đầu tư thời gian, chất xám vào bài viết
bạn có phải bỏ tiền ra hay đầu tư làm gì không?
TÔi đầu tư kêu thời gian ra kêu gọi anh em vào dọc bài bình luận?
đây là 1 sự kiện, 1 cuộc chơi, game vui vẻ thôi chứ có phải là cờ bạc ăn thua gì đâu mà bạn nói thế?
Giờ đã nói thẳng như thế rồi ý thì cũng oke thôi lúc chỉ có điều là lúc đầu có tính năng chat riêng mà? Anh em đóng góp từ những ngày đầu mà không biết đường mà góp ý riêng với a e à mà giờ lại quay ra nói như thế
thay vì như trước kia bạn đi mát xa xong về là thôi cũng coi như không được thêm gì, thì giờ bên mình cở ra mấy sự kiện này thì lúc bạn đi mát xa lần sau, bạn thích thì bạn chụp bill rồi lên đăng bài lên tham gia không thì thôi cũng đâu ai bắt ép gì bạn đâu nhỉ?
Nói cái giọng này là tôi hiểu rồi

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
@Yamcha bro có ý kiến khiếu nại gì ko?bằng điểm 16 mà vẫn hụt top 2 do kém hiệu số bàn thắng bàn thua bro nghĩ sao ạ?

À mà bro gia uy có công lớn trong bài của bro,hi vọng là bro ko để bro ấy tủi thân ?

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Giờ đã nói thẳng như thế rồi ý thì cũng oke thôi lúc chỉ có điều là lúc đầu có tính năng chat riêng mà? Anh em đóng góp từ những ngày đầu mà không biết đường mà góp ý riêng với a e à mà giờ lại quay ra nói như thế
chính bạn là người đăng lên công khai trong chủ đề này đầu tiên và dùng những lời nói nặng lời trước nhé! có chức năng nhắn tin riêng mà?

Tôi đầu tư thời gian, chất xám vào bài viết
Mình nói thật với bạn, bạn thử hỏi 100 người mà vào đọc 2 bài review dài như sớ kia của bạn xem có ai đọc hết toàn bộ nội dung không? đâu phải cứ viết dài là hay đâu? nhiều bài viết không dài nhưng cách viết và ngôn từ nó thú vị đọc lên nó cảm xúc và tưởng tượng ra được.
TÔi đầu tư kêu thời gian ra kêu gọi anh em vào dọc bài bình luận?
thế bạn có làm ăn gì với bên mình không mà bạn nói làm ăn không đàng hoàng nhỉ?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
@Yamcha bro có ý kiến khiếu nại gì ko?bằng điểm 16 mà vẫn hụt top 2 do kém hiệu số bàn thắng bàn thua bro nghĩ sao ạ?

À mà bro gia uy có công lớn trong bài của bro,hi vọng là bro ko để bro ấy tủi thân ?
mình có giải comment rồi, méo cần gì nữa kk

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
A đù,định ẵm 2 giải à bro ở trên

Thôi bro yamcha review tận 3 bài,nhiệt tình thế thì cho hắn 1 giải gọi là động viên tinh thần ae nhỉ

Asmodeus

Thành viên

Ngay từ đầu BQT nên có quy định rõ ràng, đừng để tới lúc trao giải mới nói là thiếu này nọ. Có anh em thì đi bằng code, có anh em đi theo event thì sẽ ko có bill thanh toán. Tuy nhiên trong bài đều có các hình ảnh khác để chứng minh. Và trong câu sau : "- Bài review phải đính kèm hình ảnh bill thanh toán (hóa đơn thanh toán) đối với lần checkin trong bài review hoặc được sự xác nhận của cơ sở (để kiểm tra xem có thật đã đi hay không)" thì BQT có dùng câu dc sự xác nhận của cơ sở. Như vậy những bài ko có bill thì BQT nên yêu cầu cơ sở vào xác nhận cho khách. Như vậy mới công bằng cho tất cả thành viên khi tham gia event. Dù chỉ là event hay game đi nữa thì BQT nên giải quyết 1 cách thuyết phục.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mình đi chơi KA xong thì bên KA cũng k có xuất hoá đơn cho khách, mình cũng đi KA rất nhiều r nhưng lần nào cũng chỉ có 1 phiếu nhỏ ghi tip thoii ??. Có thể có sự hiểu nhầm Bill ở đây. Cảm ơn adm đã thông cảm du di cho mấy ae thiếu Bill. Vì thực sự là ae mình cũng đi thật nhưng chưa hiểu rõ Bill trong thể lệ thôi?