Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sự kiện tháng 11: Tài trợ thả ga - Không lo về giá

aloha277

Thành viên mới
chương trình hay quá mà em toàn đi massage lúc say ngất người, tỉnh lại chả nhớ mấy để mà viết :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
chuẩn bác, e cũng nghe tin như vậy nhưng hỏi lại cho chắc. Sau event chắc anh em sẽ đều nhận được tin vui :))
Sẻ chia niềm vui thôi :D Em thấy bác hoạt động sôi nổi thế mà không ủng hộ bài em chút :( Buồn ghê

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Sẻ chia niềm vui thôi :D Em thấy bác hoạt động sôi nổi thế mà không ủng hộ bài em chút :( Buồn ghê
em thấy bác với Yin bài căng quá rồi, em ủng hộ các bài khác cho nó cân cân tí bác ạ, lệch quá event mất vui :)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
em thấy bác với Yin bài căng quá rồi, em ủng hộ các bài khác cho nó cân cân tí bác ạ, lệch quá event mất vui :)))
Thanos à bác =))) Đùa chứ vào chém ủng hộ a e tí chứ a e giao lưu đấu kiếm phát :D

Dino1234

Thành viên mới
Cám ơn bạn đã góp ý, hiện tại thì chúng tôi đang thăm dò ý kiến của khách hàng và đang là sự kiện đầu tiên nên chúng tôi chỉ đang dừng lại ở con số tài trợ là 30%, nếu được anh em tham gia đông đảo thì con số tài trợ sẽ có thể tăng lên 40-50% trong tương lai.

Ngoài ra sẽ còn có thêm nhiều sự kiện và ưu đãi hấp dẫn khác nhằm khích lệ các cơ sở mới tham gia cộng đồng và thành viên thân thiết của cộng đồng x, có như thế thì cộng đồng x mới ngày càng lớn mạnh kể cả về phía cơ sở và phía người dùng. Và kể cả các lĩnh vực khác ngoài lĩnh vực massage.
Tuyệt vời admin