Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sự kiện "Công Thần Review"

Bài Review đăng ký sự kiện "Công Thần Review"

• Lần đầu gặp bé 96 - Event Người con gái tôi thương - Tác giả: Asmodeus

Bình chọn: 0 0.0%
  • Săn Vé Thiên Thần 52 - Tác giả: ALEXANDER

• 70 Bông Hoa Mới Xinh Đẹp - Tác giả: ALEXANDER

• Số thành viên bình chọn
    15

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Dear ban quan trị CDX và toàn thể a e diễn đàn.
Tôi xin gửi lời cảm ơn tri ân sâu sắc đến ban ban trị CDX cũng như a e trong diễn đàn đã đang và luôn luôn ủng hộ bài viết của tôi để có được vinh dự được là "Công thần Review".
Tôi xin chúc congdongx ngày càng phát triển hơn nữa để trở thành một trong những sân chơi cung cấp các thông tin bổ ích về các hoạt động ăn chơi chuẩn xác, cũng như là nơi chia sẻ các thông tin hay, hot với cuộc sống hiện tại để giúp chúng ta có những phút giây trải nghiệm, giải trí xứng đáng với những gì chúng ta bỏ ra sau những giờ làm việc căng thẳng.
Tôi xin cảm ơn các người a e đã trực tiếp vote cho tôi @Tây Môn Khánh @_Hello Kitty_ @Ko Do @Kynho94 @Kid_1412 @Yhocbotay , các bác cùng đón chờ sản phẩm review tiếp theo của tôi nhé.
Mong congdong sẽ tiếp tục ra những chương trình hay gắn kết tất cả các a e trong diễn đàn, để cơ hội được mở ra cho mỗi người là như nhau để tạo ra một sân chơi chất, chuẩn và lành mạnh.
Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn.
Bonus :Hình ảnh nhận giải thưởng cho a e phấn đấu :D :laluot-27::laluot-27:
Xem đính kèm 1791
chúc mừng ô nhé
chờ đón bài review tiếp theo của ô
có chỗ nào ngon nghẻ nhớ đừng quên phần t đấy (y)

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Dear ban quan trị CDX và toàn thể a e diễn đàn.
Tôi xin gửi lời cảm ơn tri ân sâu sắc đến ban ban trị CDX cũng như a e trong diễn đàn đã đang và luôn luôn ủng hộ bài viết của tôi để có được vinh dự được là "Công thần Review".
Tôi xin chúc congdongx ngày càng phát triển hơn nữa để trở thành một trong những sân chơi cung cấp các thông tin bổ ích về các hoạt động ăn chơi chuẩn xác, cũng như là nơi chia sẻ các thông tin hay, hot với cuộc sống hiện tại để giúp chúng ta có những phút giây trải nghiệm, giải trí xứng đáng với những gì chúng ta bỏ ra sau những giờ làm việc căng thẳng.
Tôi xin cảm ơn các người a e đã trực tiếp vote cho tôi @Tây Môn Khánh @_Hello Kitty_ @Ko Do @Kynho94 @Kid_1412 @Yhocbotay , các bác cùng đón chờ sản phẩm review tiếp theo của tôi nhé.
Mong congdong sẽ tiếp tục ra những chương trình hay gắn kết tất cả các a e trong diễn đàn, để cơ hội được mở ra cho mỗi người là như nhau để tạo ra một sân chơi chất, chuẩn và lành mạnh.
Một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn.
Bonus :Hình ảnh nhận giải thưởng cho a e phấn đấu :D :laluot-27::laluot-27:
Xem đính kèm 1791
Chuc mung bac nhe. Co so gi hot nho bao a e

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Mua cái chung cư bên xã đàn qua lại cho tiện bác ạ. Kinh đô massage rồi đi đâu cũng dễ:laluot-06::laluot-06:
Kaka có khi cố gắng chuyển lên thủ đô sinh sống cho sướng chứ hp khoản matxa kém quá bác ạ