Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Số 86 siêu phẩm Kỳ Anh ?

Tonylam

Thành viên mới
Vào ngày 20/11 ngày nhà giáo Việt Nam, nghĩ ngay đến Kỳ Anh nên phải tức tốc mở điện thoại lên, vào tele và book ngay 1 em?. Nghe trong nội rv 86 nhiều nên e phải book luôn ( may mắn khi book phát ăn liền )
Cả giờ làm ngồi háo hức đợi hết ca về là phi ngay cùng thằng bạn với số 08 (bạn e rv sau).
Không lan man nữa, khi lên phòng ngồi xong hơi 1 lúc thì em Miu vào. Em ý là gái bắc các bác ạ, lúc đầu xem ảnh ngỡ gái miền tây cơ. Giọng em cất lên thì ngọt ngào làm sao.
?Trong lúc hai người đợi nước bồn sục thì e ra massa khoẻ, cũng rất oki so với nhiều nơi, e ý làm khá tôt.
? Hai người bước vào bồn sục ngồi khoảng 15 phút thì cả hai lên ( em thấy rất tinh tế ở chỗ thay vì đưa xà phòng lên người Em để tắm thì Miu hoà xà phòng vào nước, cảm giác rất nhẹ nhàng, tình cảm không có cảm giác công nghiệp tý nao)
? Xong e lên giường để Muru. Cái này thì không thể nào chê được rồi em liếm tới đâu tê tới đó các bác ạ. Bờ mômg mềm mại êm cái ngồi lên mông mình, cảm giác pheeee. Sau khi nằm ngửa thì em bắt đầu thể hiện kỹ năng siêu đẳng của mình.
? Sau khi xong xuôi, em Miu nhẹ nhàng bóc hoả quả và ngồi ôm nhau 1 lúc thì về.
? Đánh giá
V1: 9 điểm
V2: 8 điểm ( hơi mỡ xíu)
V3: 9 điểm
V4: 10 ae nhé
Tổng thể xinh + dáng đẹp
Chúc các bro vui vẻ ngày mới

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chúc mừng bác có ngày 20/11 rực rỡ thịt mèo ngập mồm. 86 thì hot girl KA rồi, mà thế này cứ như chơi trò cô giáo học sinh nhỉ bác :))

Make love

Thành viên mới
v1 của 86 bác chấm 9đ thì chắc khủng, là fake hay real thế bác?

Kynho94

Thành viên sôi nổi
t cũng 20-11 này :D Mấy giờ thế ông ơi.

Kynho94

Thành viên sôi nổi
v1 86 ông cho 9 thì t nghĩ ở kỳ anh chả có ai 10 đâu :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
:)) giả như like auth nhé. Nên mới chấm 9/10 ý
Chuẩn bác, ae chưa đi e í trc khi làm ngực có khi còn tưởng h là ngực thật. E có ông e say e86 này lắm còn khen ngực thật đẹp như ngực làm :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Dc cái sv tốt thật vs chiều khách lắm bro ạ. Mình đi cái này xác định sv rồi mà. Nếu thật bác đi 35 ý e thấy gầm cao máy thoáng ngực to
Gu của e nó khốn nạn lắm bác ạ ?

Tonylam

Thành viên mới
Chúc mừng bác có ngày 20/11 rực rỡ thịt mèo ngập mồm. 86 thì hot girl KA rồi, mà thế này cứ như chơi trò cô giáo học sinh nhỉ bác :))
:)) nay mới vào lại. Công nhận ? e ý chiều thật

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, ae chưa đi e í trc khi làm ngực có khi còn tưởng h là ngực thật. E có ông e say e86 này lắm còn khen ngực thật đẹp như ngực làm :))
Bé này e thích khuôn mặt sắc sảo, dù mặt cũng pttm r