Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Số 84 : Lại Một Đêm Hoang Lạc Và Lên Mây Cùng Em Gái Xinh Và Hot !!!

Thầy Tu

Thành viên mới
Thân chào AE đồng dâm !!! Hôm nay mình sẽ lên bài Repost Số 84 cho AE xem và thưởng thức tuyệt phẩm của e ???
-------------------<>------------------
Mình lại có dịp vào SG công tác,SG những ngày này mưa gió tầm tả làm những cơn đau và nhức mỏi hết cả người.Mình lên mạng Share địa chỉ Massage Vip để giải mỏi cả thằng e lẫn thằng a...Nghe nói ở cái đất SG này Massage là nơi hội tụ những Girl xinh hót và chân dài từ các vùng quê lên đây lập nghiệp...Sau 1 hồi tra cứu thì mình thấy nổi lên Massage Hoàng Long 8,địa điểm khu Trung Sơn Q.8 có nhìu dịch vụ hấp dẫn,phục vụ kiểu vua chúa hồi xa xưa và có các gói vé Vip rất hấp dẫn...Thế là mình quyết định lên đường,mình liền Alo Taxi hãng Mai Linh chạy đến rước,SG về đêm thật đẹp và thơ mộng...Sau hơn 20' bác tài chạy quanh co qua từng con hẽm và đại lộ lớn thì cuối cùng cũng đến nơi...Bước xuống xe và bước lên cầu thang đi đến quầy lễ tân hỏi giá Vé + Tip...Mình hỏi e út ở đây ok không e,e liền đáp lại là a yên tâm,không chỗ nào Vip bằng chỗ này đâu a,mấy e làm a quên cả lối về lun đó...Mình cười (hehehee)...Và được e tư vấn cho 2 gói vé bao gồm :
Vé 1.400 + Tip 1.500...Thời gian phục vụ 2 tiếng
Vé 1.800 + Tip 2.000... Thời gian phục vụ cũng 2 tiếng
E cũng nói thêm là trong vòng 2 tiếng a thư giãn bao nhiu lần cũng được tuỳ vào sức khoẻ của a...Mà đa số 2 là đủ rôi a...Mình cũng hỏi thẳng e lun là ở đây có tới Z k,thì e trả lời là k...Thôi a cảm ơn e nhìu nhá...Mình quyết định chọn cái vé 1.800 để trải nghiệm dịch vụ tắm tiên coi như thế nào !!!
Được ku locker dắt lên phòng,thằng e hỏi ríu rít a cần j k để e phục vụ,mình liền móc bóp tip cho 200 k và nói kiếm cho a 1 e thật là ok,a lên đây công tác k rành lắm,ku locker nói ok a để e kiếm cho a 1 e xinh tươi...ok cảm ơn thằng e...Ngồi trong phòng nhìn những đồ hoạ và cách trang trí thật là đẹp và chuẩn Vip 5*.Không gian thật là ấm cúng.Ngồi trên ghế Diva đợi 1 lúc thì nghe tiếng gỏ cửa..Cốc...Cốc...Cốc !!!
Sau lớp cửa vừa mở ra...E chào A,e có thể phục vụ a được k ạ,mình cũng cười và chào lại e..Sau lớp đèn mờ mờ ảo ảo mình nhìn k rỏ mặt chỉ thấy tướng e cao ráo,mình nói e lên đây ngồi với a...E liền đi đến và sà vào lòng mình như người yêu xa nhau rất lâu sau bao nắm xa cách,e ngồi lên đùi mình,mình liền tranh thủ dùng 2 tay liền ôm eo và hít 1 cái thật mạnh vào đôi má e,người e rất thơm,mùi nước hoa đắt tiền hoà quyện cũng với mùi da thịt mơn mởn của đứa con gái mới lớn,da e thật là trắng và mịn màng như đứa con gái mới lớn...Trong người mình khí huyết bắt đầu đảo lộn,thằng ku bắt đầu muốn chào cờ...Mình liền dùng đôi môi hôn nhẹ nhàng lên đôi mội mỏng và hồng hào của e,mình vội thè lưỡi nút lưỡi e,e cũng hỉu ý và mút rất điệu nghệ...E mút như người ju,mút rất mãnh liệt và phát ra những tiếng chụt...chụt...chụt nghe rất kích thích và dâm dục,mình cũng tranh thủ dùng tay phải lòn vô áo để mân mê 2 trái đào tiên,vú e rất to,cứng và trắng,đầu ti rất nhỏ...Còn tay trái thì luồn xuống khám phá hố đen của vũ trụ,sau khi vượt qua lớp quần siêu mỏng hình tam giác của e thì ngón tay đụng phải cô bé đang ướt át...Mình liền xe xe vào cô bé, bỗng thấy e nẩng người lên...Ối từ từ a ơi...E liền nắm tay mình và nói,thôi a cởi đồ đi tắm và xông hơi cho khoẻ,chút nữa e sẽ chiều a tới bến lun...Mình liền cởi đồ đi xông hơi,sau khi xông khô và xông ướt,e nói đi tắm nè a,e xả nước vào bồn...Mình vô bồn ngồi,nhìn về phía e thì e bắt đầu cởi quần áo trút bỏ xiêm y và chiếc quần nhỏ xinh xắn của e,nhìn e trần truồng như nhộng thật là kích thích..E leo vô bồn tắm và cọ cho mình,e đổ 1 lớp Gel lên người,bắt đầu e trườn lên,trườn xuống...Sau khi trườn xong,e lau mình và nói lên giường Massage và thư giản...Mình leo lên giường,e Masage rất đã và kỹ,e nói e có bằng Massgae chứng chỉ 2 năm,mình đánh giá tay nghề về khoản Massage rất là ok...Mình cũng tranh thủ hỏi về lý lịch e :
Nghệ Danh : Kim Yến
Sinh năm : 1998 ( 22 T )
Chiều Cao : 1 m 65
Cân nặng : 49 kg
Quê Quán : Thành Phố Biển Nha Trang
E cũng nói là mẹ e đang trị bệnh ở SG nên đang rất cần 1 khoản tiền lớn,nên e mới chui vô đây làm để kiếm tiền chữa bệnh cho mẹ,mình hỏi thế còn cha e đâu,e nói cha cũng đang bệnh mà đang ở dưới quê...Mình hỏi thế bạn trai e đâu,e nói là chưa có,mình nhìn vào đôi mắt của e thấy pùn pùn,hoàn cảnh của e thật đángthương và tội nghiệp,mình liền động viên e nói thôi e cố gắng lên nhé..E nói dạ k có j đâu a ! Sau màn Massage giải mỏi rất đã,e nói để e thư giản a nha ...Oke e
Đánh giá số đo 3 vòng :
Vòng 1 : 94 ...Vú e hệ bưởi 5 roi,rất to, bóp đã tay,đầu ti nhỏ như hột đậu đen...Vú e mà sock Chym thì phê lòi.
Vòng 2 : 69 ....Eo thon,k mỡ,độ cong rất chuẩn...E hay đi tập Gym.
Vòng 3 : 90 ... Mông to trắng nỏn nà,rất săn chắc,có độ đàn hồi tốt...Mông e mà đoggy thì không chê vài đâu được.
E bắt đầu liếm từ 2 tai,rồi xuống cổ,rồi xuống 2 núm vú đen xì của mình,e nút,e bú rất dâm dục và cuồng dâm,mình nói bú mạnh lên e ơi...Mình phải công nhận là cái lưỡi của e đi đến đâu là tê tái đến đó,lưỡi e vừa dài và nhọn như con dao lê của lính Mỹ vậy...Cảm giác lưỡi của e đi đến đâu là như có hàng ngàn con kiến đang bò vậy,rồi e liếm xuống 2 bên sườn và rồi xuống cậu nhỏ đang vẫy gọi...E liền le lưỡi liếm xuống 2 bên háng,ôi cảm giác tê tái hết người...E bú rất dâm dục,e bú từ chậm đến nhanh,e mút mà mình cảm giác như người ju đang ân ái mình vậy...Rồi e nút trứng dái,e nút mạnh đến nổi phát ra tiếng Bập...Bập...Bập.Rồi mình nói e quét lun lỗ nhị a lun đi,e nói thôi dơ lắm,mình nói dơ j e,a tắm rửa sạch sẽ rồi mà...E suy nghĩ 1 hồi rồi nói,chỉ có riêng a thôi đó nhá,e liền đưa lưỡi xuống quét...Ôi cảm giác như đang bay lên 9 tầng mây..A sướng và nhột quá e ơi...Mình nói e quay kiểu 69 để a vét máng e nào,e liền triển khai thế 69,mình liền le lưỡi thật dài,liếm 1 phát thật mạnh từ đít lên tới mồng gà...E nhột quá rên Hơ..Hơ...Hơ...Mình liếm ngay hột le,le qua le lại,le lên le xuống,rồi dùng nhất dương chỉ xoặc 1 phát thật mạnh vào cô bé đang vẫy gọi...Bú 1 hồi bắt đầu thấy nước L của e ra khá nhìu,mình liền dùng lưỡi húp thật mạnh những tinh tuý và chấ bổ dưỡng của e tích luỹ bấy lâu nay.Mình cũng tranh thủ liếm lun lỗ nhị của e ,e nhột quá lắc qua lắc lại,e quay đầu lại nói a bú dâm tặc quá đi...Mình nói a mà có làm tình với ai khó mà người đó quên a lắm...Bú dc hơn 10' thì mình nói để a đứng dậy,e quỳ gối xuống nha...Dạ a,mình liền đứng dậy,e ngậm rất nhanh,2 tay mình nắm vô đầu e và dập thật mạnh,mình nói e ngậm lút cán và nhanh để a out lun nha...Mình sóc khoảng hơn 5' nữa thì cảm giác xuất tinh đã đến,mình nói a xuất lun vô mồm e rồi e nhả ra nhá,e gật đầu lun...Vừa nói dứt câu,a ra đây e ơi...Mình dồn hết 100 % công lực xuất thật mạnh vô mồm e,e nói sao tinh của a nhìu vậy,mình nói 3 tháng nay a chưa đc gần hơi con gái nên nó tồn đó e,vẫn còn vài giọt kìa e nút hết lun đi e..Hihihi...E ngậm xong liền nhổ lên tay để mình xem,công nhận nhiều thật đó.E nói a nằm nghỉ xíu rồi chút e thư giãn cho a thêm cái nữa...Mình hỏi thế thư giãn đc mấy lần.E nói a mua vé có thời gian là 2 tiếng,trong vòng 2 tiếng đó a mún thư giãn nhiu lần cũng đc...Mình có nghe lầm k...Ôi dịch vụ ở đây thật là ok...Mình nói thôi làm 2 lần đc rồi e.Nằm ôm e xíu rồi canh còn khoảng 25' làm phát nữa rồi tạm biệt e.
Xong xuôi hết e vô tắm lại cho mình,bận đồ lại và nc vu vơ với e e chút rồi ra về.Mình móc bóp Tip 2 tr,như đúng giá vé.E cảm ơn và hôn tới tấp.
E dìu mình tới quầy lễ tân và hẹn nếu có duyên sẽ gặp lại.Hôn vào môi e tạm biệt cho lần gặp gỡ đầu tiên,trong lòng thật sự k muốn rời xa e chút nào.
>>> Lần đầu gặp e trong lòng thấy nao nao.
E để lại trong tôi biết bao kỉ niệm.
Giờ phải xa e lòng thấy bồn chồn
Hẹn gặp lại e 1 ngày không xa <<<
Đánh giá e nó :
E rất xinh và cao ráo,body rất chuẩn,biết cách ăn nói,có kỹ thuật Massage tốt,e làm rất có tâm và nhiệt tình,nc nhẹ nhàng dễ thương,biết lấy lòng khách và chiều tới bến..Mình rất hài lòng về e..AE vô thăm và ủng hộ e nó,rất đáng đồng tiền bát gạo.
Service : Liếm cột,đá bi,nút trứng dái đá trứng cút,quét lun lỗ nhị,bú liếm rất dâm dục và thoải mái,biết kết hợp với đối tác.
Tổng thiệt hại : Vé 1,8 tr + Tip 2 tr + Locker 200 K = 4 tr
>>>Thân Chào AE Đồng Dâm SG <<<

Đính kèm

Thầy Tu

Thành viên mới
Ok ae nhé...Có dịp mình sẽ Repost vài bài nữa để ủng hộ quán ?

Thầy Tụng

Thành viên mới
Sau khi đọc bài viết của Bác sự tò mò và máu thú tính của e lại trỗi dậy, kết cuộc cũng đã gặp đựoc e nó
Tuyệt vời lắm a ơi, đáng tiền
1 cảm giác được chiều chuộng như ghệ ruột vậy

Thầy Tu

Thành viên mới
Hehe...e nó mà làm thì chỉ biết lên mây và hưởng lạc thôi ae...K có 1 từ j để chê e nó hết...Good ???