Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Số 66 - Rất đẹp và tình cảm

onin2004

Thành viên mới
Cách đây hơn tuần mình có ghé lại NDL đi massage lúc đó xỉn xỉn vô random lại thế là được bác quản lý book cho số 66.

Lên thì mọi công đoạn xông hơi chờ 1 chút thì em nó bước vào.

Công nhận xinh thiệt đánh giá chung : 8đ
V1: 8đ
V2: 8đ
V3: 8đ
V4: 9đ quá đẹp nhìn như gái mới lớn

Em nó cởi đồ vào tắm chung có những màn mơn trớn dạo đầu đầy kích thích mà mình xỉn quá nên ra hơi lâu nên bảo em nó chuyển lên giường.
Lên giường em nó mát xa khỏe trước, công nhận đấm bóp rất tốt và kỹ, khỏe hết cả người.
Sau đấy đến màn Nuru chẹp, đủ bài nhé anh em bj 69 hj đầy đủ. Nhưng mà em nó còn skill lạ lắm hahah lúc làm xong về nhà ngón chân còn tê. Anh em nên test thử hehehe

Total tick tip 1tr7
Độ hài lòng về dịch vụ csvc của NDL 9đ

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Hưng Bi

Thành viên mới
A ơi bên em đang có chương trình viết bài nhận vé free a nhé a chụp e cái bưu lúc mình thánh toán tiền bên e sẽ trả cho a 1 mã code để mình nhận vé anh nhé cám ơn a ạ

onin2004

Thành viên mới
A ơi bên em đang có chương trình viết bài nhận vé free a nhé a chụp e cái bưu lúc mình thánh toán tiền bên e sẽ trả cho a 1 mã code để mình nhận vé anh nhé cám ơn a ạ
Thanks em anh còn có mỗi hình chụp báo hóa đơn thanh toán cho Kỳ Anh có attached ở trên thôi chứ anh ko giữ bill bồ lục có mà cháy nhà ;) mà ko có mã cũng được ko sao em ạ chơi vui là chính mà, mình hài lòng thì mình report giới thiệu cho anh em :cool:

Hưng Bi

Thành viên mới
Thanks em anh còn có mỗi hình chụp báo hóa đơn thanh toán cho Kỳ Anh có attached ở trên thôi chứ anh ko giữ bill bồ lục có mà cháy nhà ;) mà ko có mã cũng được ko sao em ạ chơi vui là chính mà, mình hài lòng thì mình report giới thiệu cho anh em :cool:
Dạ vâng bên e cám ơn a đã ủng hộ nhé a trai cứ qua bên e để trải nhiệm thêm nhiều chương trình mới nhé ??