Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Số 42 . Lần đầu gặp yêu luôn

Cu_bin

Thành viên mới
Do là lầu mình đi NDL ko biết e nào hết . Mình thích số 42 nên gọi cho a Minh book e số 42 trước.
khi đến mình vào phòng thay đồ ra ngồi bấm đt nghe nhạc , do mình ko thích xông hơi nên mình bỏ qua bước này nhé .Đợi khoảng 5p thì e bước vào . Ôi người gì mà xinh , dể thương dã mang vậy nè . 2 ae hỏi thăm xã giao vài ba câu cho lầnđầu gặp thì e xà vào ôm mình hôn tới tấp . Sau đó 2 đứa vào bồn tắm . E có màn CIA quá đỉnh , hôn môi đá lưỡi tái tê thì mình cũng đã out trước sự dâm đãng của em . Ra bồn tắm mình và em lau khô cho nhau xong mình lên giường nằm massage . Nhưngvì sự dâm đãng của em mình bỏ qua massage khỏe luôn . 2 đứa tiếp tục ôm ấp làm tình cho nhau các kiểu . Ae nào thích kiểu nhẹ nhàng ôm ấp như người yêu thì em 42 là sự lựa chọn ko thể tốt hơn. Sau khi vật vã tơi bời muốn sập giường thì mình out lần 2 . e tắm lại cho mình rồi 2 ae ra ghế ngồi ăn trái cây nghe nhạc , ôm nhau nói đủ thứ chuyện trên đời . Được 1 lúc thì em hỏi mình có muốn làm tình nữa ko . Mặc dù thằng nhỏ đã sung sức trở lại nhưng mình đành phải chừa sức đi về . Hẹn em 1 ngày ko xa
Do điện thoại mình hết bin nên ko chụp được bill . Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm sạc đầy bịn rồi đến . Chúc ae sẽ có những trải nghiệm thật tuyệt vời tại NDL

PTD

Thành viên
Bài viết của a phait có ảnh chụp kèm bill đi cùng thì bên e mới trả mã code nhé

Cu_bin

Thành viên mới
Bài viết của a phait có ảnh chụp kèm bill đi cùng thì bên e mới trả mã code nhé
Ok a nha . Tại điện thoại hết bin nên ko chụp được . Lần sau sẽ rút kinh nghiệm

PTD

Thành viên
A thông cảm nhé. Lần sau a ghé qua chơi nhớ chụp bill e duyệt ạ

TorresVN

Thành viên mới