Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Số 19: Em quá xinh tươi và làm anh quá phê ?

RangerXxX

Thành viên mới
- NDL và KA là cùng một host, trong Sài Thành thì cũng hay ghé NDL vì nơi này cũng quá nổi tiếng trong giới congdongX.com. Tháng này thế là lại có dịp ra thăm Hanoi vào Thu và như một thói quen tôi vẫn lại ghé KA, bình cũ rượu mới và phong cách các em vẫn như nhau, vẫn váy đen, áo yếm...Lần nào mình ghé KA cũng đều chọn pool party(gói Luxury), lần này tuy chỉ có 2 anh em nhưng vẫn chon gói này vì mình thích cái không gian vừa bơi, sục bể vừa có mấy pé bơi cùng...khúc sau thế nào thì anh em chắc cũng hiểu rồi...
Đánh giá:
Phục vụ phòng: mình cũng típ riêng cho em nó và nói rõ gu mình, nhưng có vẻ chưa hiểu bài nên dẫn lên không đúng gu, thê là mình đổi turn 2. Mai thay lần này hợp nhãn thế là kêu em vài nhâm nhi chung ly rượu vang.
Đánh giá KTV:
Nói tới đây thì anh em bít mình đang đề cập số máy rồi. No.19. - Thảo.
Mới đầu xuống bể bơi em hơi rụt rè, ít nói nhưng sau vài câu chào hỏi xã giao thì mọi chuyện thay đổi, em rất vui vẻ và thoải mái làm mình muốn XxX ngay trong bể bơi...
Không chờ đợi được nữa thế là cả hai di chuyển lên phòng(upgrade phòng Diamond), thế là chuyện gì đến cũng đến, 2 người không mảnh vải quấn nhau với đủ các bài mà chỉ có thể dung từ không thể nào quên.
V1: chuẩn, tự nhiên, săn chắc.
V2: vòng eo 56 luôn, không chê chỗ nào được do mình thích gu mỏng mỏng xinh xinh.
V3: Non, tơ, khít...dùng 3 từ như vậy là anh em đủ hiểu hết những gì cần nói.
V4: chuẩn như V2.
Lần sau gặp lại em nhé 19.

P/s: Đang nằm phòng chờ để về thì có pé vào lộn phòng bảo em làm tour 4 , nhìn ngay cũng đúng gu mình...hỏi ra mới bít em số 08. Anh em nào có bài review chi tiết cho em nó chưa vậy để mình hóng xem service có gì hay ?

Đính kèm