Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

So 11, Vô tình gặp em, lòng mang thương nhớ !

Conan

Thành viên mới
Thân chào tất cả anh em !
Hôm nay mình xin viết rp sau lần tới thăm cơ sở Hoàng Long
Cơ sở vật chất: Quá xuất sắc, đẹp, mới cáo, phòng ốc hiện đại, sạch sẽ . 10d
Có chổ đậu xe, thẽ xe đầy đủ.
Theo lời giới thiệu của ông anh thì hôm nay mình yêu cầu bé số 11, vì theo lời giới thiệu thì bé này rất dễ thương.
Thanh toán tiền phòng xong hết thì lên thang máy vào phòng chuẫn bị gặp em.
Phòng ở đây thì rất chi là hiện đại, sạch sẽ, sang trọng.
Ngồi chờ chốc lát thì bé cũng vô, ôi từ cái nhìn đầu tiên đã thấy cảm mến em rồi. Em dễ thương vô cùng, nói chuyện qua lại thì tôi cảm nhận em là người con gái hiền lành.
Nói chuyện với em 1 hồi thì em kêu mình thay đồ vào bồn tắm, khi e k còn mảnh vãi che thân thì mình mới thấy được trọn vẹn body của e, nước da mịn màn, vòng nào ra vòng đó rõ ràng, đúng chuẫn body mình thích. E tắm cho mình rất kĩ, sạch sẽ từ đầu tới cuối. Xong em nói mình ra phao nằm để e làm massage. Ra nằm phao thì tôi càng thích em nhiều hơn, em nhiệt tình và táo bạo. Đối với tôi như vậy là rất ok rồi. Anh em muốn biết nhiệt tình táo bạo như thế nào thì anh em gặp bé nhé hiii.
Làm phao xong thì cũng đồng nghĩa là đã nã phát súng đầu tiên rồi. Do tôi mệt nên nói em là mình tăm lại r lên giường em massage khoẽ cho a, không làm mệt nữa. Tay nghề massage khoẽ của em rất tốt, lực vừa tay, làm tôi cảm thấy rất hài lòng.
Đánh giá của tôi dành cho em :
V1 9d
V2 9,5d
V3 10d
V4 10d
Thật là ko thất vọng khi gặp được em, là số đáng để anh em trải nghiệm.
Xin cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc bài viết này !

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Nay bé 11 là thiên thần bên NDL đó bác, e bận cv chứ ko là qua thăm bé rồi ?

Sửa lần cuối: