Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

SBD 51 em tên Bưởi người miền bắc, dáng đẹp, hiền dịu

alexlee911us

Thành viên mới
Chào anh em, lâu lắm rồi mới ngoi lên lại, đợt vừa rồi hơi nhiều việc không có thời gian đi chăm sóc sức khỏe, hôm qua nhân tiện cuối tuần lại ghé về Võ thị sáu, một phần để bảo trì lại súng ống, 1 phần là do mấy ae ở đó giới thiệu dạo này có nhiều em mới, chất lượng.
Được giới thiệu em 51, đến nơi cái là phòng ốc đã chuẩn bị xong, thế là vào chiến thôi.
Nói qua về em 51 này, em giới thiệu mình là bưởi, nhưng bưởi này là bưởi da xanh anh em ạ, em ở mạn phía bắc VN. Nói chuyện nhẹ nhàng, vui tính, hiền, lễ phép. Điểm mình ấn tượng với em ấy là hàm răng trắng đều và khuôn mặt ngây ngô như đúng độ tuổi đôi mươi của em.
Đánh giá:
Dáng: Đẹp 9 điểm
V1: Ngon, đầu ti đẹp: 9.5 điểm
V2: Eo ót 9 điểm
V3: Hình quả lê 9 điểm
V4: Hồng, khít
Em có skill đấm lưng, tẩm quất tốt anh em ạ, đang cúm xông hơi xong, được em làm cho bài tẩm quất về khỏe cả người.
Skill: Ổn, nhẹ nhàng, thấy bảo mới đi làm nên cần đào tạo. Anh em nào muốn nhẹ nhàng tình cảm thì gặp em này chuẩn bài.
Điểm mà mình thấy bất ngờ nữa với em này nữa là bình thường đến các cơ sở các em nhân viên toàn tắt điện để mờ mờ ảo ảo thôi, nhưng em này thì khác, vào phòng cái bật sáng trưng cả phòng, chắc là em sợ bóng tối :)))
Chốt hạ phòng king 1200k tips 1000k quá đẹp cho một cuộc tình. Lần sau hứa sẽ quay lại tìm em và xin bằng được contact của em.

Đính kèm