Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RV Trải nghiệm combo Ms 1tr Kỳ Anh - Em 06 khó quên

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Hqua sau một ngày làm việc mệt mỏi, có định chạy đi ms khỏe ở Tài Thu hay Hương Sen gì đó cho lại sức. Nhưng ra đó thì xa quá nên lại quyết định vào Kỳ Anh.
Lên đây đọc lại xem có gì mới hấp dẫn k thì thấy có combo 1tr có tắm chung (em nghiện mỗi cái tắm chung) =))) Thế là triển luôn. Trải nghiệm khá thú vị nên lên đây viết vài dòng rv cho ae.

Tầm 9r tối có mặt tại KA. Bước vào là gặp ngay bạn lên tân cao ráo, xinh xắn. Bạn hỏi han rất tận tình: a đã sd dịch vụ ở đây lần nào chưa? Có yêu cầu gì không .v.v Nchung là ưng.

Sau đó lên phòng, bạn locker cũng hỏi han rất chu đáo: a có yêu cầu em nào không? A uống nước gì .v.v. Mà cảm giác chỉ có KA mới có đội ngũ nhân viên kiểu lành lành và nhiệt tình như vậy.
Đợt trước có nhớ ae rv em 06 gì đấy, thấy cũng đúng gu nên order thử.

Lên phòng đợi tầm 2 – 3 phút thì em 06 gõ cửa.
RV một chút về em 06: Em tên La, ở Nha Trang..
Mới vào phòng đã cười nói rất dễ thương, giọng miền nam ngọt lịm.
Face: mặt mũi có sửa một chút nhưng nhìn chung là xinh, 8đ
V1: hàng auth, tầm ~100, 8đ
V2: ít mỡ, có eo, 7đ
V3: to, tròn căng, hình trái tim 9đ.
V4: nước lôi lênh láng...
SV: rất nhiệt tình, tắm chung có hôn môi, tình cảm như người yêu, từ ngoại hình đến thái độ phục vụ đều khiến mình gây nghiện khó quên.

Cũng đến với KA nhiều lần rồi nhưng đây là lần cảm thấy ưng nhất
MS khỏe: đủ bài, đấm bóp đủ lực, làm rất kỹ, đánh giá tương đương 70-80% của Hương Sen.
Em nó còn hỏi kỹ "a có đau mỏi vai gáy hay lưng eo gì không?" Và làm rất kỹ phần vai gáy như mình đã kêu là nhức mỏi.
Ms yếu: cái này thì chẳng biết nói thế nào ngoài từ "Cực phê". Em nó trườn bò, liếm làm khắp cơ thể, ngực kẹp xúc xích,.v.v. phê không chịu đc. Cuối cùng thì em nó hạ gục mình với gói BJ nóng lạnh gì đấy.

Tổng kết: Đây là lần đến KA khiến mình ưng nhất. Chắc cũng vì mình thích đúng cái style tình cảm của em 06. Chắc chắn sẽ còn quay lại nhiều với em 06

Điểm trừ: Hqua định xông hơi một chút rồi mới ra tắm cho khỏe mà máy xông hơi bị hỏng, đợi mãi k thấy ra hơi nên đã skip món Xông Hơi. Có gì bác Movado chịu khó để ý mấy cái này. Ngoài ms yếu thì đôi khi bọn em cũng cần khỏe người lại xíu.