Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Rv thần dâm KTV số 26 massage Ocean 63 Phương Liệt

Robinson

Thành viên mới
Hello anh em
Hôm nay rảnh rỗi mân mê con cu bồi hồi nhớ lại bữa trước đi bé 26 ở ks a25 Phương Liệt nay rv cho anh em
Quán này thì cơ sở cho 6đ
Cũ rồi Nhưng được cái đội ngũ seller nhiệt tình ngoan .
Đợt này đổi mõm lại thích mấy em miền bắc . Được mấy đứa seller pr cho em 26. Người bắc . Vếu to serve khủng ngoan nhiệt. Xách chim thẩm ngay .
Vào phòng đợi 5p chưa thấy em nào vào.đành ôm cu vào xông hơi.được tí thì có đứa gõ cửa.
Một bé tóc tai mầu mè nhìn sành điệu. đập vào mắt là quả vếu to
mặt thì cũng tàm tạm có sửa sang độ lại rồi.
Bé này k trẻ. tầm khoảng 93.94 Bé cười dâm đãng lộ ra má lúm đồng tiền duyên lao vào ôm em luôn tình cảm . Được đấy
Vếu to tình cảm nhiệt là ngon chim rồi
Bé nó hỏi han tình cảm vui vẻ khiến em cũng thoải mái bớt ngại .
mải dán mắt vào cặp vếu của bé lúc mới vào k để ý.
Bé có hình xăm rất to ở gần háng và bắp chân . Xăm hoa hoét quấn lằng nhằng nhìn tụt hứng
Được cái bé nó vui vẻ nhiệt tình từ lúc vào phòng đến giờ thôi tặc lưỡi xem thế nào
Trừ xăm trổ bậy bạ ở háng ra thì bé rất thoải mái niềm nở. Em vã lắm rồi nhưng vẫn cố kìm cho bé nó thể hiện
Công cuộc tận hưởng đê sờ mê bắt đầu
Định nằm sấp cho bé nó đấm bóp cho giãn gân cốt tí thì bé nó mặt dâm dê cười lẳng lơ tay vuốt ve nhìn trực nuốt con cu của em. Gạ chiến luôn
Mấy bé miền bắc thì khoản massage khoẻ này k nhiệt lắm. Mà thôi em cấn lắm rồi vào chiến luôn thôi
Đây quả phê k tưởng của em nó khiến em mê mẩn đây
Bé nó mút mát phê quá , bé đưa lưỡi vuốt dọc con cu. vuốt trụ đá lưỡi rồi kéo xuống 2 hòn bi.dùng lưỡi đá mân mê 2 hòn bi mà em tê hết cả cu. Nghĩ lại thôi đã thấy cửng lên rồi
Lúc đấy chỉ sợ out sớm nên phải bắt dừng lại .đưa tay xuống mân mê con hều béo múp ướt nhẹp của bé nó . K chịu được nữa phải giục trườn đi không anh oẳng mẹ nó mất thì phí
Bé nó mân mê dầu lên người 2 đứa rồi dùng 2 bầu ngực trườn khắp con cu.rồi lại đưa con hều cà vào cu cứ thế cọ vuốt trụ sướng tê
Bé 26 này có skill dùng hều cọ cu
siêu đỉnh
Dầu trơn cộng thêm cái hều béo múp ướt nhẹp của bé nó đôi lúc bé nó làm con cu cương cứng ngắc của em cắm phập vào mấy lần lúc đấy chỉ chực phọt mẹ ra sướng tê
Em mới lật bé nó lại . nhét con cu vào mồm bé nó. Thật là mềm và ấm nóng. Bé nó cũng thấy nứng .đầu ti cương lên ưỡn ngực ra , banh háng cho em móc hều , miệng thì rên ư ử nghe kích thích đéo chịu được nữa đành chịu thua bé nó trớ bắn tung toé vào mồm bé. Bé nó cười dâm đãng thoả mãn xong 2 đưá dậy tắm rửa chuyện trò rất tình cảm và vui vẻ
Được cái ưng em này ở cách nói chuyện tình cảm có duyên
Bé này phải nói độ dâm có thể hạ gục bất cứ các chiến binh nào em đảm bảo đấy
Túm dái lại đánh giá em nó như sau
Face: 5đ Bình thường k xinh.
V1: 6đ to nhưng k được săn chắc hơi nhão và chẩy
V2: 8đ cũng săn chắc
V3: 8đ béo múp. Nước nôi tràn trề
V4: 6đ Cũng to nhưng ko săn chắc lắm
Âm thanh rên la kích thích. Sống động . Thái độ cực nhiệt tình. Vui vẻ tình cảm. Thần dâm. Skill hều cọ cu vuốt trụ phê lòi.
Em nó k bỏ qua bài đấm bóp thì quá ổn
Tổng thiệt hại tic và tip 1củ5. Quá đã