Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Rv 169 Kỳ Anh - Xứng đáng danh xưng chiến thần

Chim cú đi đêm

Thành viên mới
Xin chào toàn thể anh em tà răm. Chẳng là đã qua kỳ anh cơ số lần và được các bạn ở đây khen về em 169 nhiều lần rồi, nhưng về lại thấy không có nhiều tư liệu đánh giá của các ae trên cộng đồng nhiều. Với cũng đang có event tặng code nữa nên nay rảnh rảnh ngồi review cho ae để ae có thêm tư liệu hehe.
Khuyên anh em lần đầu qua đây thì nên đặt trước bé mà ae nhắm từ trước nhé (phân vân quá thì chọn luôn list chiến thần ý 😆) không đến mà chưa đặt trước có thể bị đẩy vào mấy em không hợp đấy. 2 lần đầu mình qua đây mình tưởng được xem ảnh chọn nhưng đều chỉ được tả vóc dáng hoặc đọc số mà mình ưng nếu các em đang rảnh thì mới gọi được nên mình rút kinh nghiệm mấy lần sau qua toàn nhắn zalo cho bác chủ thớt trước haha. Hành trình đặt lịch với bé 169 cũng khá vất vả, vì bé nghỉ khá nhiều và mấy lần mình đặt sớm thì gần giờ bé lại bận không làm được nên phải 3 hay 4 lần gì đấy mình mới gặp được bé.
Đến nơi được các bạn tư vấn rất nhiệt tình về các gói nhưng vội quá chả để ý nhiều chọn luôn gói vô cực cao nhất cho max ping =))) phòng ốc ở đây thì khá lịch sự và sạch sẽ, nhưng điều hòa bật khá lạnh ạ huhu. Ngồi đợi 1 lúc thì bé 169 cũng bước vào, ấn tượng đầu là trông em trắng thật sự luôn, mặt trông cũng khá là xinh xắn kiểu cute đáng yêu - 8.5/10. Em nói giọng nam, nghe khá đáng yêu, bác nào gu mấy em gái giọng nam nhẹ nhàng thỏ thẻ thì nên gặp 169 này nhé :))
Body:
-v1: to và săn chắc 9/10
-v2: vì em khá gầy và nhỏ nhắn nên eo khá đẹp
-v3: cong, căng tròn luôn
Về sv thì thấy mn bảo em nó mới làm mà đã được làm luôn chiến thần ở đây rồi thì khỏi phải bàn về độ đỉnh cao. Phong cách phục vụ của bé rất tình cảm, hôn đắm đuối như ny luôn vậy, thi thoảng em còn hỏi là làm người yêu em đi, không biết là nghiêm túc hay trêu nữa mà làm cho về đến nhà cũng thấy hơi xao xuyến phết haha. Khoản massage khỏe cũng rất ok nhé chứ không hời hợt cho xong.
Nói chung gặp 169 như gặp chân ái ở kỳ anh luôn rồi, có dịp lần sau quay lại kỳ anh nhất định lại tìm bé.

Đính kèm

Sửa lần cuối: