Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RÙNG MÌNH VỚI BÉ 99 TUỔI TRẺ TRÌNH CAO ĐẲNG CẤP NDL

Mr Toan

Thành viên
Nay e lại lên sóng với ae đồng dâm và fan NDL e gặp bé 99 cũng mấy ngày rồi nay mới rảnh làm cái rp chia sẽ với ae mình.
Nay nhà tài trợ chính là Mr Dương cảm ơn e trai thật nhiều nha e trai giúp a có cuộc vui thật trọn vẹn...
Nghe danh bé cũng đã lâu mà trước giờ mình mãi lũi thũi đi theo tiếng gọi của những hót gơ NDL haha.
Gặp bé 99 thật sự kg thất vọng tí nào mà còn rất là hài lòng bé còn teen mà làm tình thì đàng chị chưa chắc so bì được ae ak.
Bé mở cửa bước vào phòng nở nụ cười chào hỏi ngay nhìn thấy yêu rồi kkk bé rất vui tính dể gần biết lắng nghe thấu hiểu yêu cầu của ae mình nhé.
Cũng như thường lệ mình và bé ôm nhau các kiểu trên sofa đợi nước đầy bồn vô tắm táp bé làm tình thật là có tâm ghê rên la nghe sướng cả tai hihi. Bé còn hỏi ( a thích hôn sao nói e làm cho nhé ) quá đã luôn ae mình ơi.
Rồi thì cũng lên giườn nằm úp bé làm thái lại ngửa lên bé mút liếm tận ngón chân lên tới tai kg sót chỗ nào thật là đê mê 1 hồi lâu chịu kg nổi nữa mình quay qua 69 bé thì mút cia thơm ngon đến giọt cuối cùng luôn nhe ae mình ơi thật là cảm giác khó tả.
Body bé 99 dáng dây săn chắc nhe ae vì bé còn teen 2k1 ak.
V1 : cam mỹ bú mút rất phê.
V2 : dáng dây nên ngon lành.
V3 : tròn săn chắc vỗ sướng tay lắm luôn.
V4 : gọn gàng nước nôi thì khỏi chê dâm lắm luôn.
Cuối cùng mình cũng cảm ơn NDL sân chơi đẳng cấp và Mr Dương nhiệt tình giới thiệu cho a bé 99 nhé.
Hẹn bé 99 1 ngày kg xa a quay lại NDL gặp e nghiện e mất rồi kkk.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: