Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

RÌ VIU BỂ LUXURY KỲ ANH FULL DỊCH VỤ

Giao lưu vui vẻ HP

Thành viên mới
Thân chào toàn thể ae. Mình thì đi Kỳ Anh rất nhiều rồi, mà toàn chơi hệ cô đơn, xem ri viu của ae khác, thành ra chẳng có đóng góp gì, nghĩ mà xấu hổ vãi ra. May mắn làm sao đợt này gạ đc mấy ông bạn đi cùng. Nghĩ bụng mỗi thằng 1 phòng thì xuống hỏi chúng nó cũng đéo tin được, lên ri viu xong có gì ko hay ko phải ae lại chửi thì bỏ bà. Thế là chốt làm cái kèo Luxury luôn cho máu.

Sau khi ăn nhậu hát hò + hỏi han tư vấn dịch vụ, cuối cùng thì cũng đến nơi vào hồi đâu đó tầm 12h đêm. KA hiện tại thì vẫn đến nơi gọi cửa, cái lúc cửa cuốn kéo lên cảm giác giống như đi cặp bồ vãi chưởng.

Vào quán, thì vì mình có đặt trc nên phòng ốc đã sẵn sàng, nhưng có 1 điểm hơi trừ ( mà cũng có thể tại thời điểm đó quán đông + muộn ), đó là mấy e giai cứ 1 mực ko cho chọn trước, mà cứ cam đoan là các a cứ lên, ko ưng e đổi cho ( thế thì tôi mất cả tiếng đọc ri viu của ae đi trước làm gì ) . Nhưng phần vì phê rượu phần vì ae mình cũng dễ tính nên thôi, chốt 5 vé vô cực rồi lên bể .

Sau khi ae vào bể thì điều gì đến cũng đến , lần lượt từng bé xuất hiện, mình sẽ rì vui theo cảm nhận còn chi tiết thì chỉ có bé của mình thôi chứ chưa có đc thẩm hết nên ko rõ, hi2.

Bé đầu tiên là số 55, ok ổn áp từ ngoại hình đến dáng người,bé này kiều người đầm, khúc nào ra khúc nấy. Ok xuống bể e ơi.

Tiếp theo, số 123, đúng kiểu non và ngon, nhìn mặt bé đầy đặn chứ ko vline kiểu như ảnh, và đặc biệt là e đeo theo 2 quả bóng phải nói là ngập mặt luôn. Đẩy sang cho thằng e mà buồn rười rượi trong lòng.

Next, số 02, ko biết có phải do say hay ko mà nhìn e kiểu hao hao Thúy Ngân,mình dây cây cảnh gầm cao máy thoáng, mà đm cũng nhây như bả luôn, xuống với e mình mà lúc hôn nhau cứ vòng tay ra sau bóp chim mình mới cay chứ. Theo như lời của hội ấy thì e này làm vì đam mê, đảm bảo là thơm ngon đến giọt cuối cùng.

Next, số 04, theo như lời e dẫn thì đây là chiến thần mới, tuy nhiên ngoại hình e khá là bt, và đến đây thì việc ko chọn trước đã lộ ra nhược điểm, mình thì bảo thôi a đổi nhưng ô a lại thương bảo là thôi vào với a. May mà thái độ kéo lại, và ơ dcm nó lúc Bj cho ô a cũng lại thò tay cấu chim mình, rồi quay ra nguýt chứ, mẹ hờn vcl.

Cuối cùng là bé của mình, số 29, xinh gái đúng kiểu sang chảnh, thật ra thì ko phải gu của mình nhưng thôi e xinh quá, ko kiềm lòng được.

Vắn tắt ở bể là nuy hết, bú liếm hôn hít nghịch lẫn nhau, BJ tại bể luôn. Thề cái lúc nhìn thằng e nó bế bé 123 lên vét mà chỉ muốn đạp mẹ nó ra .

Sau tầm 30 nghịch nhau thì ae xuống phòng, có 1 cái mình sẽ thử lần tới ấy là nằm luôn phòng chung trên ấy, thề nghĩ đến cái cảnh 5 người 5 giường 5 gói vô cực nó nhục dục vãi đái, nhưng thôi xuống phòng riêng chứ nói thật lúc đó ae cũng bã hết người rồi. Bé 04 thì có vè thích món tập thể này lắm, cứ đứng gạ gẫm thoai.

Đoạn tiếp theo là mình và bé 29 , nằm ôm ấp hôn hít, rồi thư giãn. Tả kỹ hơn cho ae là bé này thật sự rất xinh, V1 hình như độ nhẹ, V2 eo ót, V3 thì ko phải dân gym nên cũng ổn chứ ko dành cho ae nào fan mông, V4 thì ngón trỏ móc vào đã thấy khít rồi, hỏi ra thì bé bảo chưa có ny luôn, , nên vẫn đang cần người khai phá mảng ruộng chật hẹp này . Sv của bé thì phần là muộn, phần là bé mới làm, nên ko có gì đặc sắc nhiều, bé cũng tâm sự là đi làm vì niềm vui, kiểu làm thêm. Lúc BJ cho mình ban đầu bé cũng có dùng tay nhưng sau khi mình nhắc nhở thì sửa ngay, khá ngoan và hợp tác, sau lần 1 CIA thì lần 2 mình có tâm sự cho a Cum in face và bé cũng đồng ý luôn ( điểm cộng khá nhiều, hi ).

Kết thúc là ae lên ms chân, cái này đã đc free vào vé luxury luôn ( chỉ thêm tip ), bếp lúc này đã nghỉ nên ko đc thưởng thức gì cả, xong xuôi ra về, hẹn KA lần tới ( thật ra là sáng hôm sau đã quay lại nhưng chỉ đi gói SPA One )

P/s : có cái ảnh hóa đơn mà thề với sếp là thay hộ cái, để lần tới còn mang về thanh toán với vợ chứ ko nó lại bảo là đéo gì ăn chơi hết bn tiền mà ghi vào mảnh như giấy nháp thế này TTT.

Kỳ anh HĐ.jpg
Kỳ Anh.jpg