Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Windy Duy Tân - Gió mùa về :D

Nguyen Duc

Thành viên mới
Nhân cái ngày Hà Nội trời đổ cơn mưa kéo cơn gió của mùa đông về, mình quyết định thử cơn gió (windy) gần cơ quan xem có ấm áp trong ngày đông hay không :D.
Tan làm phát là ko lăn tăn gì luôn, phi 1 mạch đến windy may sao lại đúng lúc bé 29 đang rảnh mới ấu zề. thế là quẩy luôn ko chờ đợi.

Sau màn chốt kèo gọn lẹ thì được bạn lễ tân dẫn lên tầng để hưởng thụ. Về CSVC ở đây thì mình thấy tương đối ok, không phàn nàn gì cả (8/10). Vào phòng cất đồ gọn gàng thì khoảng 5' là bé gõ cửa. Thôi thì hào hứng quá nên chạy lẹ ra mở xem sao, phải nói là bé khá xinh, body thì đối với mình thuộc dạng nhỏ nhắn, đẹp.
V1: ngực thật vừa tay, mềm, phê lắm (9/10)
V2: loli, đẹp lắm (9/10)
V3: mẩy mềm, sờ bóp thì quá đã (9/10)
V4: Khỏi bình phẩm, ae tự cảm nhận =))

Vô cái là bé chào hỏi ngoan lắm, bình thường mình thích mấy bé miền nam hơn mà sao hnay nghe giọng bắc thấy ấm lòng thế. Trong lúc mình cởi đồ thì bé xả nước rồi 2 ae ngụp lặn hồi lâu, trời lạnh nên khoản tắm táp cũng qua loa thôi. Xong là bé lau người cho mình rồi ra giường triển khai tuyệt kĩ. Viết đến đây lại muốn quay lại làm phát nữa. Bé có kĩ năng khá tốt, massage mà sướng cái người luôn. Qua màn massage truyền thống thì đến khoản nuru phải gọi là tuyệt đỉnh, 2 thân thể chạm vô nhau, cảm nhận quá tuyệt khi bé trườm từ trên xuống dưới. Chưa dứt cơn đê mê này lại đến cơn đê mê khác, cái lưỡi nhỏ nhắn của bé bắt đầu tìm đến cu em của mình rồi CIA trong vô thức,... Thôi chịu ko nổi rồi nên mô tả kĩ quá các bác lại ko thấy tò mò thì mất vui. Chốt lại là tuyệt.

Tổng thiệt hại cho cơn gió mùa đông là 1300k. Vẫn phải chốt lại là tuyệt

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé