Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review về Kỳ Anh Massage

Meloz

Thành viên mới
Chào toàn thể ae box massage!
Mình cũng tham gia diễn đàn đã lâu cũng hay đi các cơ sở ms nổi tiếng ở hà nội rồi nhưng chưa lần nào viết bài. Hôm nay tranh thủ sau đợt đi công tác mấy tỉnh tây bắc về người ngợm mệt mỏi thì có ghé qua Kỳ Anh Massage số 103 ngõ 360 Xã Đàn. Trước khi đến có alo cho bạn Đô quản lý và được tư vấn rõ các ctrinh khuyến mại của cơ sở và book trước e 06,vì mình thấy rất ưng mấy e có mã 06,trước từng đi 06 của King Tô Hiệu,06 của Sora Ngọc Khánh và đều chim ưng. Tầm 11h10 mình đến nơi và được bạn Đô sau khi tư vấn vé mình đã chọn vé Vip 500k đang khuyến mại giờ vàng giảm 40% còn 300k. Sau đó bạn đưa mình ra thang máy lên tầng 7 thay đồ,lên đây 1 cậu e miền Nam rất nhiệt tình niềm nở đưa đồ mình thay rồi cất cẩn thận. Sau đó mình được đưa lên tầng 8 làm ms foot trong lúc đợi e 06 make up. Cậu e làm ms foot cũng rất nhiệt tình nc và kỹ thuật cũng tốt,ngồi chém gió cho vui thì đc biết cậu e từ sài gòn ra đây làm vì ở trong đó làm cơ sở ms foot nhiều gay gạ gẫm quá:))) xong bài ms foot thì mình đc đưa xuống tầng4 để vào phòng làm ms chính thức. Về cơ sở vật chất thì quá nhiều đánh giá rồi nên mình chỉ nói lại 1 câu là rất rất ok về cơ sở vật chất. Tiếp đến e 06 vào phòng và mình đã k fai thất vọng vì e đúng gu mình thích. E 06 cao dáo cao 1m67,ng hơi đậm chút và v1 thì quá khủng;)) v1,v3 9d nhé ae. Cô bé ng nha trang mặt có lúm đồng tiền duyên và nc rất ngọt ngào. Được e cho đi xông ướt,xông khô rồi ra e tắm rửa gội đầu cho sạch sẽ thơm tho. E tắm khá kỹ và chăm sóc rất nhẹ nhàng. Sau khi thơm tho sạch sẽ thì e đưa ra giường nằm úp xuống để ms lưng. Kết quả giường đá nóng nằm rất phê,hehe và về bài ms thì e 06 làm khá kỹ không sót phần nào. Nói chung về ms bài bản rất khá làm mình rất thoải mái gân cốt. Rồi cũng đến lúc mong đợi nhất,kết thúc bài ms là đến màn thư giãn. Vì mình và e cũng nc rất tcam từ đầu nên e 06 làm cho mình rất có cảm giác. Hôn môi,ôm ấp vuốt ve,và kết nhất khi nhào nắn v1 của e. Dù thật sự về kỹ thuật Bj của e 06 chỉ ở mức tạm ổn k so sánh đc với King Tô Hiệu hay Sora Ngọc Khánh mình hay đi nhưng vì mình kết e nó ở khoản tcam nên vẫn rất có cảm giác thăng hoa. Lúc xuất là e làm bằng tay cho mình xuất nhưng nói chung vẫn rất hài lòng. Kết thúc sung sướng e đưa mình vào tắm lại rồi mình lên tầng thay đồ ra về. Lên tầng cậu e trực vẫn nhiệt tình hỏi xem ưng k? Và giới thiệu mình vài mã các e đời 2k để lần sau đến thử. Cậu e còn đánh giày sạch sẽ cho mình,dịch vụ quá ổn. Lúc xuống quầy lễ tân mình trả tiền vé 300k đã đc khuyến mãi,500k tip e 06,100k tip cậu e ms foot,sorry cậu e phòng thay đồ lúc đó hết sạch tiền lẻ trong người nên k típ cậu e lần tới nếu gặp sẽ tip bù cậu e.
Tổng thiệt hại: 900k cho 1 buổi thư giãn quá là ok về tinh thần và vật chất
Bạn Đô quản lý nếu có đọc bài thì cho mình cảm ơn về trải nghiệm hôm nay nhé! Sẽ còn quay lại với Kỳ Anh...