Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Tuyệt thế giai nhân 79 - Massage Nine Linh Đàm

TayMonKhanh

Thành viên mới
Lời đầu tiên cho mình gửi lời chào tới toàn thể các anh em trên congdongx, lâu lắm rồi mình mới vào lại congdongx và tìm cơ sở mát xa mới để trải nghiệm, để được đọc các bài review chất lượng từ anh em.
Có lẽ đợt dịch Covid và các biến động trên thế giới những năm vừa qua ko ít thì nhiều cũng ảnh hưởng đến hoạt động hưởng thụ của cộng đồng ta, cũng vì thế mà các bài review dần kém chất lượng, hi vọng thời gian sắp tới với sự hỗ trợ và thúc đẩy của congdongx, chúng ta sẽ có nhiều bài review chất lượng nhằm:
1, Giúp đỡ các anh em mới có thể dễ dàng nắm bắt thông tin chân thực nhất.
2, Góp ý để các cơ sở massage thay đổi và phát triển tốt lên từng ngày.
3, Hình thành đa dạng cách truyền đạt để bạn đọc thấy thú vị hơn.

...và tất cả những điều đó đều vì một mục đích giúp cộng đồng của chúng ta phát triển.

Một bài review tốt cần có góc nhìn khách quan và tổng quát, phải nhìn nhận ra ưu nhược điểm của cơ sở massage và của kĩ thuật viên massage. Vì vậy ae bạn đọc có thể chọn lọc những Reviewer uy tín tránh trường hợp bị dụ bởi các bài review bẩn của các Cơ Sở Massage.

Rất xin lỗi ae bởi sự lan man và đầy tâm huyết của mình :p, bắt đầu vào review nhé.

Vì thấy Massage Nine đang hot trên condongx nên mình đã join ngay vào group Telegram của cơ sở để xem ảnh các em nhân viên, Massage Nine có 2 cơ sở 1 ở Linh Đàm, 2 ở Phạm Văn Đồng, mình đã chọn Linh Đàm để trải nghiệm KTV-79. (Với các anh em mới, mình có lời khuyên bạn nên nói rõ GU của mình cho các bạn lễ tân để các bạn ấy chọn KTV hợp với bạn, bạn được đổi đến khi nào ưng thì thôi, vì trên ảnh có thể đã được chỉnh sửa để các bạn ấy hoàn hảo hơn, khi bạn quá hi vọng và thực tế lại khác thì bạn sinh ra thất vọng và anti cơ sở Massage)

Mình đang loay hoay đi cổng sau toà HUD-2 ko biết gửi xe ở đâu thì đã có bạn hỗ trợ vào bãi đỗ và đưa tận vào thang máy. Lên đến nơi thì đập vào mắt mình và một cơ sở rộng rãi nhất mình từng đi (hình như là thuê nguyên tầng 3 của toà à?) cơ sở vật chất hiện đại bắt mắt, nó làm mình ko còn cảm giác ngột ngạt giống như vào các cơ sở khác.
Tuy nhiên khi gặp nhân viên ở bàn lễ tân hỗ trợ thì mình hơi sốc, vì đây là lần đầu tiên mình phải thanh toán trước tiền phòng, và tiền tip được các bạn dặn là tip trực tiếp cho KTV trong phòng. Bình thường mình đi chơi sẽ là hưởng thụ trước, xong rồi ra thanh toán tất cả ở quầy lễ tân. Mình đi gói King cao nhất (phòng 800k + tip 1000k) đi phòng King được free thêm cốc nước chanh nhé ae :) (cao nhất rồi nhưng vẫn ko phải từ a -> y, một số hoạt động ví dụ như 69 sẽ bị thu thêm phụ phí 200k... mấy cái này lễ tân ko tư vấn -> hơi sốc) Cụ thể các gói của Massage Nine cần phải rõ ràng hơn để ae lựa chọn.

Giữ theo cảm xúc hơi ko vui mình bước vào phòng chờ e, bên trong phòng thì đẹp và sạch, có lẽ vì là phòng King nên nó khá đẹp và rộng. Nhà vệ sinh bên ngoài và ở khá xa phòng, mình giải quyết xong đi về phòng thì e cũng bước vào, tất cả bực bội trong mình tan biến, đập vào mắt mình là một KTV với gương mặt mỹ nhân đẹp nhất mình từng được trải nghiệm, e đẹp kiểu hoa hậu thân thiện, với nụ cười má lúm đồng tiền, làn da trắng sáng mềm mịn sờ rất mát mẻ, dáng người e thuộc dạng múp chứ ko phải mình dây, cao gần 1m6 tuy nhiên khúc nào ra khúc đấy, ngực vừa tay (Mũi e ấy có sửa nhé ae). Bởi vậy đàn ông chúng ta toàn người lương thiện, bao nhiêu bực dọc lỗi lầm sẵn sàng tha thứ khi gặp phải gái đẹp :love:

1, Em chào tôi và hỏi han kèm vài câu bông đùa khiến không khí vui vẻ hơn (thực ra e đéo nói gì thì a cũng thấy vui r ;) ). Tôi ôm em ngồi vào ghế góc tường rồi tâm sự nói chuyện, tay tôi xoa xoa vào làn da mịn màng mát mẻ, môi tôi rà vào cổ em vai em, hương thơm e thoang thoảng mà đến giờ ngồi viết bài này tôi vẫn còn cảm nhận đc (đ m nước hoa xịn vl), 2 đứa nói chuyện rôm rả đến khi lâm bồn.. à nhầm vào bồn tắm, tôi đi khá nhiều Cơ Sở Massage rồi mà chưa thấy cái bồn nào ngồi thoải mái như cái bồn tắm này, nó ko to nhất nhưng ngồi vừa form người và khá thoải mái. tôi nằm cho em mân mê thằng nhỏ rồi đéo hiểu 2 đứa nói chuyện gì mà một lúc sau ngồi tính đẻ bao nhiêu con trai bao nhiêu con gái :| (em đáng sợ v l).
Tôi ngồi dậy ôm em, lao tới hôn môi em nhưng bị e từ chối, rồi e ra câu đố và nói nếu giải được thì tôi thích làm gì cũng đc, đm e đố khó vl và tôi ko thể nào giải được, vì thế tôi dùng quyền trợ giúp đổi câu hỏi và sau khi đổi vài lần thì tôi đã giải được, tôi trao e nụ hôn nhẹ nhàng, sau đó e hôn và bú thằng nhỏ của tôi trong bồn nước, tôi đầy tự hào khi e khen thằng nhỏ của tôi lớn :cool:

2, Thủ tục lâm bồn đã xong, giờ tôi nằm thẳng cẳng trên giường để e massage khoẻ (a nào ko thích có thể bảo KTV bỏ qua bước này để "Massage Yếu" luôn) Em Mát xa khoẻ cho tôi kĩ lắm, rồi vừa mát xa e vừa bắt chuyện cười đùa với nhau cuốn vl đến mức tôi tưởng tôi vào nhầm cơ sở mát xa truyền thống.

3, Xong những bước thủ tục đó thì chúng tôi bước vào trận chiến sinh tử, trận chiến mà tôi biết hàng triệu sinh linh sắp tới sẽ phải chết. Em nhanh chóng tấn công với chiếc lưỡi liếm khắp cơ thể tôi, chiếc lưỡi rà từ chân lên tới cổ khiến thằng nhỏ tôi bắt đầu biểu tình, biết đang có lợi thế nên em dùng bầu ngực của mình rà đi rà lại trên lưng tôi, khoảnh khắc đó tôi đã cảm nhận được sự đau khổ của Tôn Ngộ Không khi bị đè dưới ngũ hành sơn. Tôi lật ngửa người đối mặt với kẻ thù, em tiếp tục dùng lưỡi của mình liếm từ chân lên ngực rồi lên cổ tôi. Rồi em dồn toàn lực vào thằng nhỏ, môi e đá bi mút lên mút xuống, đầu e gật gù như 1 dân hiphop đang cảm nhạc vậy. Được hơn 5-10 phút mà tôi vẫn chưa khuất phục, em như biến thành một con thú hoang lao đến như hấp diêm tôi (thật độc ác) liếm ngực rồi cổ rồi tai, tay em sóc thằng nhỏ nhịp nhàng và tiếng rên rỉ của e bên tai tôi đã khiến tôi bị đánh bại thêm một lần nữa trong sung sướng.

Tổng kết lại thì hôm nay mình đã có một buổi trải nghiệm đầy thú vị với KTV-79
Cực hợp với các anh em thích nói chuyện vui vẻ
Ko biết có dịch vụ hôn môi tình cảm ko nữa (Mình bị bắt giải câu đố mệt v l)
Mình có xin chụp ảnh nhưng em ko cho ae ạ :( lấy khăn che hết người :)
.

Ngoài lề: Tài khoản cũ của mình bị mất xác minh Google thì phải, có cách nào bỏ xác minh thông qua ứng dụng ko ad?

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài viết của bạn đạt đủ tiêu chí nhận hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm sô tk vô inbox mình nhé. Chúc bạn luôn cảm thấy vui vẻ khi tham gia cộng đồng x. Bạn yên tâm box review này sẽ không bao giờ được phép có bài seeding từ cơ sở đâu. Nếu mình xác định các thương hiệu tự PR tại cơ sở này nặng thì xóa box, nhẹ thì xóa bài. Các bro hoàn toàn có thể yên tâm

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
bác thử hỏi số zalo của quán xem có ảnh ktv bảo nó gửi mã số có dc ko, nghe bác bảo xinh nhất từ trước đến nay làm cũng hơi tò mò

TayMonKhanh

Thành viên mới
bác thử hỏi số zalo của quán xem có ảnh ktv bảo nó gửi mã số có dc ko, nghe bác bảo xinh nhất từ trước đến nay làm cũng hơi tò mò
cái đẹp là tuỳ Gu mỗi người bro ạ, bro vào telegram cơ sở Phạm Văn Đồng cũng có ảnh 79 nhé, 2 cơ sở hiện tại vẫn đang luân chuyển ktv hỗ trợ thì phải
https://t.me/+ggc7Z9Rj55MyM2Rl

Theo kinh nghiệm của mình thì em nào chiều khách , hết mình với khách mới là trải nghiệm sướng nhất, mấy e mà biết mình xinh mình ngon thường nó giữ ;))

Sửa lần cuối: