Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] TỔNG KẾT CUỐI NĂM VỚI CÔ EM 2K3 MÃ SỐ 15 TITAN QUAN HOA

HSTS Là Của VN

Thành viên mới
Thời điểm cuối năm cũng là lúc các anh em đi tổng kết sau một năm làm việc vất vả mệt nhoài. Tôi thì vốn là một check thủ thích trải nghiệm điều mới lạ, nên mặc dù nhà ở Hoàn Kiếm và chủ yếu đi mạn đó, nhưng nghe danh Titan 185 Quan Hoa đã lâu trong group CDX mà chưa được thử, thế là gọi ông cấp trên 2 anh em cùng mở bát lần đầu ở đây, vừa là tổng kết năm con Hổ và vừa đón năm mới Dương Lịch 2023. Và hai Khoai to đã có buổi ăn chơi không đến nỗi nào ^^

Nghe quản lý quảng cáo có em 15 mới vào làm, sinh năm 2k3 19 tuổi rất ngoan, nên là tôi chấm luôn không phải suy nghĩ, quán mới nhân viên mới, năm mới luôn. Gói Super King thì đang được giảm 50% giá vé trong khung giờ vàng 17-20h nên tôi và ông anh cũng đi luôn quả đó.
Cơ sở vật chất: Nếu bác nào thích sự trang nhã, cảm giác thượng đế thì đúng đây là nơi phù hợp. Ngay từ lễ tân trông đã đẹp, như kiểu thế giới ảo (có ảnh đi kèm), ông anh nói đùa "giống phòng của dân bay" :)) Còn quả phòng King cũng miễn chê, sạch đẹp, chảnh, cảm giác trang nhã, giường thì siêu to khổng lồ tha hồ lăn lộn.
Cô em 2k3 mang số hiệu 15 thì rất phù hợp với bác nào thích gu trẻ đẹp, tươi mơn mởn, thon gọn và hơi chảnh tí, đúng là em nó chảnh thật, gặp trai đẹp mà không lung lay chút nào ^^

Tổng thể ngoại hình 9đ cứng luôn
Face: 8.5/10, trông xinh kiểu sắc sảo, có nét, môi xinh, nhưng mắt hơi sắc quá tôi hơi xoắn haha
V1: Vừa tay, xinh xinh, mềm mịn, đầu ti nhỏ hồng hào, nhưng em ấy khá giữ hàng nha các bác, bóp nắn nhè nhẹ tí mà đã co người lại
V2: 10đ luôn, quả eo quá là xịn, không một chút lipit nào, đúng là gái 19t có khác, sờ cái eo mà phê hết cả tay, anh em nào đam mê đường cong thì miễn bàn nhé.
V3: 8đ, em nó mông bt do dáng dây
V4: Khá là khít luôn, chắc nàng vẫn chưa bị giã chày nhiều, khít và mịn như gái tơ, thơm phết, móc cua với vét thì em nó tê giật luôn như bị phá. ^0^

Về phần service thì như đề cập ở trên em nó khá chảnh, mình đẹp trai 6 múi nên bình thường đi các em rất chiều, lúc nào cũng được extra mà riêng bé 15 này có vẻ không nhiệt tình lắm, chỉ làm vừa đủ cho có, tuy nhiên em nó cũng tự nhận như vậy và tôi bảo như nào thì em nó làm theo, không bật băng mà cũng không trò chuyện gì nhiều. Đến đoạn 69 thì tôi chớ em nó tránh cái miệng ra, mặc dù trong dịch vụ gói SuperKing là có CIA. :( Nên là hơi hụt hẫng chút. Sau đó thì có ngồi ôm eo em nó chút rồi về nhưng mà cũng kiểu hơi sượng sượng, em nó cũng chỉ nghe thấy ông anh tôi xong ra khỏi phòng là cũng đẩy mình ra luôn.
Thôi thì chấp nhận được gái đẹp phục vụ là phải chịu một chút vậy, hi vọng chỉ là tuần đầu em làm ở Titan chưa được nhắc nhở nên mới vậy, sau này sẽ có cải thiện. Nhìn chung buổi đi chơi như vậy cũng là có niềm vui rồi. Khi về nhà vẫn còn nghĩ đến vẻ đẹp của em nó, mong rằng lần sau sẽ được xoắn lưỡi cùng em

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn