Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review nóng hôi hổi, vừa thổi vừa đọc cho ae về em số 10

Kiến Văn

Thành viên mới
Hôm trước đang ngồi uống bia thì có thằng ku vào quán phát vé giảm giá massage. Thú thực lâu lắm rồi ko đi đấm bóp. Cầm cái phiếu nhìn lấy lệ thôi, chứ nếu đi thì chỉ đi Kỳ Anh thôi. Người cũng đang mỏi mệt, vừa uống bia vừa manh nha ý định tí nữa đi đánh lẻ, kệ mẹ mấy ông bạn đi một mình cho lành.

Nhậu xong ông nào có nhà ông ấy về, riêng mình về điểm hẹn quen thuộc, cũng tại mấy ông này hay bép xép này nọ nên cũng không thích đi cùng. Cất xe vào đến quầy lễ tân, book em số 10 quen thuộc rồi lên phòng xông hơi, trước lúc đến đã pm trước rồi nên đến nơi không phải đợi chờ chi cho mệt.

Xông được khoảng 3 phút thì em nó vào, vẫn dáng người quen thuộc ấy, cao cao, mông ngon. Em nó vào chào mình rồi mở nước ngồi đợi, mình xông thêm 5 - 7 phút rồi ra. Em nó lau khô người rồi 2 đứa vào bồn tắm chung luôn. Em nó tắm khá kỹ, cọ rửa thằng ku cẩn thận còn hơn thằng anh. Xong đâu đó, mình lên giường nằm, nắm điếu thuốc, rồi em nó bắt đầu đấm bóp, thư giãn kiểu này khá hiệu quả sau mỗi chầu nhậu. Trong lúc massage cũng tranh thủ bóp vú các kiểu.

Đến tiết mục chính, khi đấm bóp xong thì em bắt đầu đổ tinh dầu lên lưng mình và trườn trong tư thế nude hoàn toàn. Cơ thể trắng mịn ấy cứ cọ xát khắp nơi, không sót chỗ nào làm mình sướng vãi ra. Xong rồi cũng tới màn BJ, em từ từ mơn trớn con chym mình bằng đôi tay, đc khoảng 3 phút chuyển sang miệng. Bj nhẹ nhàng nhưng rất sâu lắng, sướng tê người. Chắc tại lâu rồi không hưởng thụ nên chưa đến 10p mà mình đã out hết trong miệng em ý..nghĩ lại vẫn thấy sướng. Nằm 1 lúc rồi em nó tắm rửa các kiểu rồi mình về trong sung sướng.
Lâu qua ko rp nên viết lủng củng anh em thông cảm!
Thanks for reading.

Đính kèm