Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Naru Hào Nam - Khai xuân đầu năm với service tuyệt đỉnh cùng e Huyền 12

vitieubao

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm. Em vào diễn đàn cũng đã lâu nhưng chủ yếu là xem các review của các bro đi trước để lựa chọn nhân viên xịn xò nhất của các cơ sở để đi thư giãn. Vì tính e cũng khá khó tính nên tiêu chí đã đi là phải chọn các e trẻ, xinh, cao ráo và dáng mảnh mai một chút. Đầu năm nay nhân dịp khai xuân lại có event review này nên mới làm quả đi check in ở Naru Hào Nam cho các bác xem.
Trước khi đi thì e cũng check trước ảnh các em trên nhóm Zalo, được gửi ảnh cho chục em đang trực hôm nay ( vì các em vẫn đang nghỉ Tết nên chưa lên hết), ngắm nghía một vài em thì thấy e số 12 và 06 là đảm bảo được các tiêu chí của em. Hỏi đồng chí phụ trách thì đúng 2 em này đều cao trên 1m6, dáng cũng khá ổn áp.Thế là e đánh liều chọn quả 12 hẹn sau khoảng 30' nữa có mặt ở cơ sở.
Đến nơi có cậu nhân viên vui vẻ ra chỉ chỗ để xe rồi dẫn vào, hỏi a đã chọn trước chưa? A chọn trước rồi số 12 e ah. Thế là được dẫn lên phòng luôn. Phòng trên tầng 6, số 603 thì phải. Cảm nhận là cơ sở vật chất ở đây cũng khá ok. E đã đi nhiều cơ sở nhưng phải nói ở Naru Hào Nam cơ sở cũng rất khang trang từ phòng lễ tân cho đến phòng MS. Phòng rộng khoảng tầm 12-14m2 gì đấy nhưng giường, bồn tắm và phòng xông hơi cũng vẫn còn rất mới. Lên phòng được 3p, vâng đúng là 3p thì em nó gõ cửa đi vào. Em đi vào, dáng cao ráo tầm 1m65 đúng như cậu nhân viên tư vấn, vì e cao 1m7 , e ý đứng phải đến tai e. Mặt thì cũng ưa nhìn đeo quả kính cận cũng khá có nét ,bác nào dễ tính nhìn thì ok . E lần nào đi cũng phải vào xông hơi tầm 10' rồi mới ra tắm ( mình đi gói cao nhất nên cũng muốn tận hưởng tất cả các dịch vụ để đánh giá xem chất lượng thế nào) Tắm xong ra đã thấy e cởi quần áo chờ sẵn từ bao giờ, đã mở nước ấm sẵn ở bồn rồi. 2 anh em cũng nói chuyện khá là thân thiện. Em bảo em quê Tuyên Quang, bảo làm đây cũng 2 năm rồi, từ lúc bắt đầu dịch Covid. E bắt đầu tắm cho mình như mẹ tắm cho con, ko quên rửa sạch sẽ thằng nhỏ của mình. Rồi chuyện gì đến cũng đến, e bảo mình ngồi lên thành bồn, tư thế của chủ tịch rồi bắt đầu BJ. Ban đầu lưỡi e chạm vào đầu thằng e rồi xoay tròn một cách điêu luyện... Kỹ năng BJ của e thì cũng rất ổn áp. Được tầm 5p mình phải bảo dừng vì sợ out ngay tại bồn...
Sau tiết mục tắm táp thì em bảo mình nằm để mát xa khoẻ. Nói chung là cũng tạm ổn, đấm có lực và cũng có chút bài xíu. Cơ mà cũng k kỹ lắm. Rồi đến màn mát gần, em bôi nước sướng lên người mình và bắt đầu liếm láp khắp cơ thể. Từ chân lên lưng, không bỏ qua chỗ nào luôn á. Màn trườn Nuru của e thì em thích nhất khi cặp mông tròn của e ngồi lên mông mình rồi bắt đầu xoay tròn, cọ cọ phần cô bé của e vào mông mình Vừa nhột nhột vừa sướng các bác ạ. Được một lúc e bảo xoay người lại rồi bắt đầu trườn . Cặp vú của em to tròn (ngực này thì chắc chắn là làm rồi vì lúc tắm e sờ cũng thấy có vết sẹo nhỏ ở dưới) trườn đi trườn lại từ bụng lên ngực e. Chỉ thiểu chút là e ôm mạnh rồi đút thằng nhỏ vào e... Cuối cùng đến màn BJ, e chủ động quay mông về phía đầu e. E thích nhất là tư thế 69 vì có thể nhìn thấy rõ nhất từng điểm trên cơ thể của bé. Nhưng tiếc là khi quay người lại e lại ko cho 69 mà chỉ để mình cho tay vào cô bé thôi. Không vấn đề gì vì món này e cũng tự hào là e khá điêu luyện. Được khoảng 5p ko chịu nổi nữa, e out ra trong sung sướng. Có một điểm trừ là e ko CIA mà chủ động tránh để ko cho vào mồm.

Tổng kết:

Mặt đeo kính trông khá xinh
V1: 8/10 to tròn bóp thích
V2: 7/10 có chút mỡ nhưng vẫn khá ok
V3: 7,5/10
V4: 7/10 khá khít và ôm

Tổng thiệt hại: 550k tiền vé +tip 700k cộng với tiền gì nữa ko biết. Tổng là 1tr3

Nói chung lại là khá hài lòng về mọi thứ. Đầu năm 2023 chúc các bác đồng dâm mạnh khỏe, hạnh phúc, kiểm được nhiều tiền để tiếp tục đi ủng hộ các bé và có được các bài review chất lượng để đóng góp cho diễn đàn ngày một lớn mạnh

Đính kèm

• 90.8 KB Lượt xem: 1,526
  • 80.5 KB Lượt xem: 1,498
  • 145.1 KB Lượt xem: 1,505
  • 35.1 KB Lượt xem: 899
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ

vitieubao

Thành viên mới
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ
E đã gửi thông tin số TK và chờ bác Rep ạ