Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review mx khỏe Thảo Mộc Tân Bình

Hòa Thân

Thành viên mới
Trưa nay rảnh rang ghé Thảo Mộc ở Xuân Hồng mx... cơ sở này cũng ồn ào màn vuốt lướt mấy lâu nay...

Điểm lạ đầu tiên là cơ sở toàn nữ, ko có bảo vệ hay bất kỳ nv nam nào thì phải. Xe thì để trong nhà nên ko sợ bị gấu nó soi...

Bé lễ tân xinh vãi, mà có vẻ ko gù được vì ko biết phải bồ của anh nào trên điẽn đàn ko. Đi vé 100p = 459k được free phòng vip + xông hơi

Lên xông hơi xí rồi vào phòng, thấy cái giường thấp 30cm, to 1.4m gì đó nghĩ chắc có bụp nhau, sao anh em bảo cơ sở thuần khỏe???????

Mà nó thuần khỏe thật anh em ạ. bé làm cho mình 2k3, massage khỏe cũng khá tốt. Khi nằm sấp,đến màn vuốtđùi, hai tay bé vuốt lên tới tận bẹn và mông, làm thằng nhỏ đâm muốn lủng cái giường. Lẽ ra cơ sở nên khoét cái lỗ chỗ con kiu mới đúng.
Lúc nằm ngửa, hai tay bé cũng vuốt sát háng, sát bẹn, lên tới cả hai bên thằng nhỏ nhưng tuyệt nhiên ko đụng. Mình cầm tay kéo vào thì bảo cơ sở cấm, đã đuổi mấy chị rồi.

Phải nói, massage thuần khỏe nhưng bài phê thiệt.

Xong xuôi 100p hỏi tip, ẻm bảo tùy anh vì cơ sở ko bắt buộc tip. Đưa 100k mà cám ơn rối rít

Thấy hay ho đó, chống chỉ định anh em nào thích hj, bj hay sờ mó lung tung. Thích nv trẻ, làm khỏe tốt mà thằng nhỏ luôn trong trạng thái muốn bắn thì vào đây...nhưng méo được bắn đâu... kha kha

một gu mớiở saigonấy