Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] menspa 26PVT - đêm mưa gió với nhỏ 20

kotoamatsukami12

Thành viên mới
Lâu lắm mới quay lại review cho các bác. Chả là đc ông bạn cũng lâu lắm k gặp giới thiệu cho bé 20 ở menspa (thấy bảo cô chị bé này recommend :D ). Vẫn như các lần trc đây, lễ tân vẫn niềm nở đón khách, khoản này thì khá hài lòng. Thôi e xin phép đi vào nội dung chính.
Đôi chút về csvc:
- đánh giá cao vì khá sạch sẽ, tuy có vài chỗ tường dán xốp hơi ố vàng nhưng cái này là k tránh khỏi.
Về nhỏ ktv:
Phải nói bước vào phòng là thấy ưng rồi. Giọng nhỏ nhẹ đúng chất gái Cần thơ, e lại đc cái thích mấy bé trong Nam nên là mê tít. Vào xả nước xong em nó xuống lấy cho mình cốc nước ấm. Về khoản ăn nói thì bé đc cái tâm lí, bắt chuyện xong làm nũng như bồ vậy :)). Đc nước là 2 ae lao vào quần nhau trong bồn. Lâu lắm ms thấy 1 bé hôn hít các kiểu ntn, phê lắm. Được 1 hồi mút mát từ trên xuống dưới trong bồn thì dắt tay nhau ra giường. Bé bđ thi triển các thể loại matxa bò trườn phê lòi. Nói chung là service đủ cả, còn các bác nào muốn khác lạ thì cứ đề xuất vs e nó. Bé HJ và Bj kết hợp với rên la phê thấy má luôn, sau hồi vật lộn thì cũng out trong sự phê pha. Sau khi tạm biệt e nó thì xuống lễ tân thanh toán. Thường thì mình đi 1 shot là 900k mà thấy lễ tân báo hnay 850k. Nói chung là quá ổn trong tầm giá.
Thiết nghĩ các bác nên thử 1 phát. Phê lắm

Đính kèm

GGGGG8

Thành viên mới
:爱:Con số trông tuyệt vời! làm cho mọi người phấn khích