Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Massage Tô Châu Hà Nội - 11 Nguyễn Như Uyên

Mr Abc

Thành viên mới
Nghe tên cơ sở Massage này đã lâu, nay mới có cơ hội qua thử, review để anh em cộng đồng tham khảo nhé.

Khoảng 14h00 thứ 7 tuần rồi, sau khi ăn trưa và làm cốc trà đá chém gió, thì cu em gợi ý đi Massage thư giãn sau một tuần căng thẳng. Ko nói nhiều, hai em em nổ máy và qua Massage Tô Châu tại 11 Nguyễn Như Uyên.

Đến nơi, mấy em lễ tân khá nhiệt tình đón khách và giới thiệu các gói. Sau một hồi, hai anh em chọn gói massage miền tây, vé 1tr (đi hai người nên được giảm còn 50%) và Tip 1tr. Chọn gói này cho đầy đủ dịch vụ.

Do mới đi lần đầu, cũng không tìm hiểu kỹ trước lên ramdom bảo em lễ tân chọn ngẫu nhiên với lời nhắn chọn em nhiệt tình (vì mình cần em nào nhiệt tình, chiều chút thì mới lên được, hi hi).

Về cơ sở phòng ốc mình đánh giá OK, bồn tắm khá rộng nên thoải mái cho 2 người. Vô thì mình cũng qua xông hơi trước chút, khoảng 5 phút thì bé lên. Đánh giá sơ bộ bé mặt khá xinh, vòng 1 to, vòng 2 hơi mỡ và ko dc eo, vòng 3 rất đầy đặn. Mình vừa từ xông hơi ra thì em đã chào hỏi ngay bằng một cái ôm và một nụ hôn nhẹ. Thực sự khá bất ngờ, nhưng nó giúp mình và bé tự nhiên hơn. Bé nói mình chờ chút để bé chuẩn bị nước tắm, do bồn tắm khá to nên cũng mất thời gian. Sau khi chuẩn bị nước tắm xong thì bé từ từ cởi bỏ đồ trên người và kêu mình vô tắm chung. Sau khi trà rửa sạch sẽ, bé chủ động ôm mình, hôn nhẹ vào tai, rồi hôn cổ, theo mạch cảm xúc đó, tay mình bât đầu khám phá cơ thể bé, đầu tiên là hai trái đào, sau đó tay mình luồn xuống bướm bé và xoa nhẹ. Thực sự bé rất nhiệt tình phối hợp nên cả hai quấn lấy nhau trong bồn tắm, hôn cổ và ti mình một lúc thì bé trườn xuống và bú chim, rất nhẹ nhàng. Sau 10 phút quấn lấy nhau trong bồn thì mình bảo bé lên giường và massage khoẻ. Bé khoe em làm massage rất OK do trước đây chuyên món này. Quả thật bé massage đám bóp cho mình khá kỹ. Vừa làm bé vừa gợi chuyện nên hai anh em rất thoải mái. Sau màn massage khoẻ, bé bảo em trườn tinh dầu cho anh nhé. Cặp bưởi của bé trườn khắp cơ thể mình, kết hợp cùng đôi môi và cái lưới thần thánh. Sau khi trườn tinh dầu xong, bé bắt đầu tập trung chỗ cậu nhỏ và bắt đầu bú, càm giác thật tuyệt, tay mình lại lần mò bướm, như hiểu dc mong muốn của mình, bé rất phối hợp và chủ động quay xoay người quay mông và mình thành kiểu 69, lúc này mình mới thực sư nhìn rõ em bé, khá mũm mĩn, lông cắt gọn gàng. Thực sự bé rất chiều và tâm lý, mỗi khi cảm giác mình sắp ra là lại chậm lại. Sau.một hồi bú liếm thì em hỏi anh muốn ra chưa, mình gập đầu thế là bế mút mạnh kết hợp tay vê nhẹ hai hạt cà của mình, một lúc thì mình xuất trong miệng bé. Sau khi vệ sinh xong, hai anh em ôm nhau nghỉ ngời thì bé tắm lại cho mình. Trước khi mình ra khỏi phòng bé ko quên tặng mình một nụ hôn nhẹ. Do rất hài lòng nên mình tip cho bé 1.2tr (sàn là 1tr) và không quan hỏi số để lần sau gặp lại. Bé số 19 anh em nhé.

Đánh giá tổng thể là rất hài lòng. Hơi buồn chút là tối hôm đó làm ngay 20 điểm lô con 19 thì lại xịt. Hi hi