Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Massage Kỳ Anh Xã Đàn - Số Báo Danh 06 Trâm Anh

*Còm83*

Thành viên
Dân ngoại tỉnh lại lần đầu review ở box Massage nên có gì k phải mong các anh em thiện lành bỏ qua.

Đầu hè hết dịch covid nóng vl, cây cối đâm chồi, họa mi trong quần cứ hót thánh thót thật là hoan hỉ quá ^^ Quyết định đập lợn nuôi bao lâu lên HN ngắm cảnh một chuyến, để biết thủ đô hoa lệ thế nào.
Đúng kiểu dân quê lần đầu ra phố, nhìn cái gì cũng hốt, cũng bỡ ngỡ, đứng vỉa hè 15, 20 phút chờ gái xinh dắt tay mới dám qua đường. Đéo dám bắt chuyện với người lạ, sợ bị đánh thuốc mê rồi hiếp dâm thì tan nát đời trai
:(
Dù gì em vẫn còn tân, nói thì nói

Định bụng ra vùng đất nhân kiệt địa linh Trần Duy Hưng thần thánh để ăn thử đặc sản thịt người nhưng khổ nỗi em sinh ra trong 1 gia đình nho giáo, sống chuẩn mực theo đạo đức Cách Mạng, đến thủ dâm còn thấy tội lỗi, lại nghe người lớn dọa: "Ma hút hồn k bằng lồn hút tủy", đm ám ảnh từ bé đến giờ
Thôi chuyển sang massage cho tao nhã. Vào diễn đàn dạo thử 1 vòng, thấy các topic massage như nấm mọc sau mưa, đang k biết chọn cơ sở nào thì đọc được bài Em Trâm Anh siêu vú 06 của bác gì em quên mẹ tên ở Kỳ Anh - 360 Xã Đàn. Thế là dắt vội chim vào cạp quần, vẫy xích lô tới thẳng thiên đường mơ ước.

Không thể diễn tả nổi cảm xúc của em khi đứng trước cửa Kỳ Anh, ôi đm choáng ngợp, cứ như Kim Jong-Un đứng trước cửa Nhà Trắng, to và lộng lẫy hơn cả ủy ban xã quê em. Em bước tới đâu lễ tân và nhân viên cúi đầu chào đến đấy, đm cảm giác như hoàng đế Đại Thanh lên Kim Loan Điện thượng triều, oai như cóc. Đang cơn hưng phấn em chọn luôn gói massage Super VIP 950k, yêu cầu vời mỹ nhân 06 - người được mệnh danh Cô gái có 4 lá phổi tới thị tẩm.

Tiếp theo thế nào thì các bác biết rồi, vì em đếm sơ sơ trang 1 cũng phải 4, 5 topic review Kỳ Anh. Nói nhiều lại bảo PR, thôi em cứ đánh giá ngay và luôn cho nó ngắn:

+ CSVC: Sang trọng, hiện đại, tiện nghi, sạch sẽ. Em dân quê lần đầu tới cứ lơ ngơ như Alice lạc vào xứ sở thần tiên, choáng ngợp vl. Phòng chung có tivi để giải trí trong lúc tận hưởng dịch vụ massage chân (k chân giữa). Bồn sục, phòng xông hơi, xông khô, giường massage đẹp và đạt tiêu chuẩn. Điểm trừ duy nhất là nhà hơi cao, em lại bị say thang máy, giá có dây cáp treo hoặc dây thừng cho khách bám đu lên thì tuyệt vời.

+ Kỹ thuật viên (ở đây là quái vật 3 đầu mã số 06):

- Giọng nói miền Bắc ngọt ngào, da trắng mặt duyên, hiền lành, có nét dâm tiềm ẩn. Tay nghề massage rất tốt, bóp đến đâu biết đến đấy, cử chỉ thân mật âu yếm. Cởi quần áo cho khách, bế khách vào wc tắm táp lau chùi, ân cần như mẹ chăm con, mua vé massage mà như mua vé trở về tuổi thơ, xúc động méo thể tả.
- Vú to như 2 quả dưa hấu, bảo đảm thỏa mãn các fan cuồng Mai An Tiêm, mỗi bên ngót nghét 5 kg. Anh em để con gà lên chặt, đảm bảo k rơi ra ngoài miếng nào. Bím thì sâu hun hút như động Không đáy trong phim Tây Du ký, móc cua 1 lúc thì nước phun ra ngoài như vòi rồng, tí trôi mẹ giường

- Tình cảm như người yêu, dùng lưỡi đếm răng phê đừng hỏi. Thổi kèn lá đá kèn đồng điêu luyện, âm điệu da diết đi vào lòng mề, mang âm hưởng dân gian đương đại. Miệt mài như kiểu đây là lần cuối cùng được mút, như kiểu sắp chết mẹ đến nơi, tới khi nòng nọc thượng đế phun tung tóe mới chịu dừng.
- Dù hôm ấy em khá đắt show nhưng vẫn dành thời gian tâm sự, lắng nghe tâm tư của khách. Tác phong nông nghiệp, k hề vội vã, cứ đủng đỉnh như cháu đi ăn cưới bà
:)
Tính em vốn kiệt sỉ vậy mà lúc đó cao hứng rút hẳn 2 chục nghìn ra bo. K hiểu sao em ấy lại òa khóc, chắc nhất thời xúc động
:)

Khi cơn sướng qua đi, em lại trở về với thực tại cay đắng. Sờ hết túi trong túi ngoài còn có 500k. Ra quầy lễ tân, đang k biết trình bày như nào, sáng đi vội quá quên k cầm theo sổ hộ nghèo. Đang tính xin ở lại giặt quần si líp cho các em KTV trừ nợ thì được thông báo đang dịp khuyến mại, giá chỉ còn 480k, ôi sung sướng vl.

Trở về quê quay lại cuộc sống lao động tay chân vất vả mà trong tâm trí em k thể quên được đêm Kỳ Anh thần thánh, nhất dạ đế vương. Thiết nghĩ, giá bác Movado mở mỗi tỉnh thành 1 cơ sở Kỳ Anh thì 5 thằng ml ở Điện Biên đã có chỗ xả, k bấn tới mức hiếp và giết em gái ship gà dã man như thế

Cuối cùng xin kính chúc anh em vững vàng qua dịch, sức khỏe dồi dào. Chúc Kỳ Anh luôn phát triển và trở thành 1 địa chỉ tin cậy để anh em gửi gắm cả thằng lớn lẫn thằng nhỏ. Tạm biệt và hẹn gặp lại trong các review lần sau
:p

Đéo nói nhiều có ảnh luôn để thị dâm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Dolazz

Thành viên mới
Nhìn e này mìn dây cây cảnh ko biết quái vật 3 đâu ở đâu nữa :))