Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

( Review ) Massage EVA NTĐ MS 62 và 26

Vuatocdo

Thành viên mới
( Review EVA NTĐ và em 62,26 - Hài Lòng )
Hi các bác, nhân dịp đang có event review nhận quà nên em mới lên đây góp vui cùng ae.

Bên EVA NTĐ này e mới đến đây lần2, lần trước cách đây khoảng 2 tháng. Cả 2 lần đều cảm thấy thoải mái và hài lòng với dịch vụ ở đây

** Giá thành: mình dùng gói combo1 650k + cia 100k tổng là 750k ( Bao gồm xông hơi, tắm bồn, massage tẩm quất thư giãn, massage nuru tổng tg 80ph )
** CSVC: 6đ, không được rộng và thoáng mát như những nơi khác tuy nhiên thì phù hợp với giá thành. Mình k quan trọng cái này nên cảm thấy ok

*Hôm nay nghỉ làm sớm rảnh nên mình có book trước em 77 cách khoảng 1h tuy nhiên khi đến thì bị trùng với 1 bác khác và vì bác kia đến trước nên được phục vụ ( ae lưu ý chỗ này vì ở đây có nhiều người cầm đt rep tn khách nên nhiều khi k thể match với nhau, cần yêu cầu check lại thông tin cho chính xác ). Và mình được gt em 62 nên cũng ok luôn

*** Đánh giá em 62:
+ Độ tuổi rơi vào tầm 93-95, cao khoảng 1m6. Thuộc dạng nhiều tuổi nhất vì ở đây đa phần các e 2k.
+ Ngoại hình ổn trong tầm giá. Mk k qtr phải xinh nên thấy thế là ok. V1 vừa tay, hơi mềm so với cảm nhận của mk, V2 k mỡ thừa, V3 V4 k có gì nổi trội
+ Thái độ và dịch vụ: Điểm làm mình hài lòng nhất nằm ở đây. Thái độ vui vẻ, thoải mái trò chuyện cùng mình trong suốt quá trình gặp nhau. Service đầy đủ, nằm ôm ấp hôn hít cùng nhau 1 lúc rồi trườn massage bằng lưỡi r bằng ngực rất phê. Sau đó mới đến màn bj,hj, cho đến lúc ra thì thôi ( cia), K hề có kiểu làm nhanh cho nhanh ra để xong việc. Làm xong còn nằm lại ôm ấp nghỉ ngơi với mk xíu r cùng xuống

Tiện qua đây reviewluôn cho ae em 26 mk đi cách đây 2 tháng. Tổng thể thì service tốt hơn em 62 chút tuy nhiên nc k được thoải mái bằng.

Đánh giá tổng thể:

- Chất lượng dịch vụ ở đây phù hợp với giá cả
- ae nào ngu trẻ thì k nên book 2 em này nhé chứ gu service tốt thì yên tâm lên đường

kèm 2 ảnh hnaycho ae nha

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

Vuatocdo

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
Thank Ad nhé! Lần sau bài rw sẽ đầy đủ hơn