Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Massage Ánh Sao em 06 cũng khá ổn áp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hiru

Thành viên mới
Tham gia diễn đàn chưa lâu, cũng mới dấn thân vào con đường trải nghiệm massage. Đúng lúc gặp ngay event của Congdongx nên cũng góp vui một bài tham gia.

Rất cảm ơn ae congdongx đã tạo ra một nơi chia sẻ bổ ích với đầy đủ các địa điểm massage lớn cũng như những bài review bổ ích cho các anh em newbie mới tập massage như mình.

Lan man thế đủ rồi, một buổi chiều nghỉ làm, sau khi đọc review một số anh em về ánh sao với các em ngoan ngoãn chiều chuộng service tốt giá cả cũng hợp lý thì mình quyết định qua thử xem sao

1.Vị trí

Ngõ, 24 P. Lê Văn Thiêm, nhân , thanh xuân, Hà Nội
Cũng khá dễ tìm từ Lê văn lương rẽ vào Lê văn thiêm ngõ ngay bên trái sát circle K

2. Cơ sở vật chất

Mình đánh giá ở mức ổn 7.5đ

Mình được đưa lên phòng tầng 4, ở đây mỗi tầng có 2-3 phòng thì phải

Phòng ốc ở đây khép kín có buồng xông hơi ngăn cách bằng kính ngay trong phòng, bồn tắm khá rộng và giường cũng khá rộng

Đánh giá chung là phòng cảm giác khá mới và sạch sẽ ( mặc dù hình như ánh sao đi vào hoạt động cũng lâu lâu rồi?). Các thứ cần thiết đều đủ cả và còn mới, sạch sẽ, mình cũng chỉ cần như thế thôi.

3. Dịch vụ

Mình đến ngay lúc đông (tầm gần 4h chiều thứ 3 mà ae đi đông phết) với ko hẹn trước nên chỉ còn vài e, với tiêu chí mình dây và trắng nên đã được lễ Tân ở quầy chọn cho em 06

Đánh giá em 06 như sau:

Em này thì ko hẳn là mình dây nhưng da trắng và mịn, hỏi em bảo sinh năm 95 người miền tây, mặt không được xinh lắm nhưng mình quan trọng dáng và da hơn nên cũng OK

V1: hệ cắm đầu ti nhỏ, bóp vừa tay đúng gu mình luôn 8đ

V2 hơi có chút lipid

V3 trắng tròn không mụn

V4 nay em không cho vét nên chưa đánh giá được

- Khoản đấm bóp: mình cho 7đ, theo mình là ổn áp được đấm bóp kĩ đầu, lưng, tay, chân, cảm thấy khá là khỏe người. Em này trước bảo làm massage lành mạnh nên cũng có tay nghề

- Khoản thư giãn: mình bỏ qua màn xông hơi, bắt đầu bằng màn tắm chung. Em tắm qua qua trước và lưng thôi, không kĩ như các màn mẹ tắm con thường thấy, với mình đây có lẽ là 1 điểm cộng. Mình cũng tranh thủ sờ soạng trên dưới nhưng em này có vẻ không thích lắm hôn vú thì né, sờ dưới thì khép chân, hôn môi không xoắn lưỡi. Sau đó là đến màn bj trong bồn tắm. Không hiểu vì lần đầu được bj trong bồn tắm hay là kĩ thuật tấn công mạnh và liên tục vào đầu thằng em mà mình out trong 2’. Tiếp sau đó 2 anh em lau người lên giường thực hiện màn nuru. Em làm khá kĩ liếm láp nóng lạnh khắp toàn thân ko chừa chỗ nào, chỉ tiếc ko có màn nuru bằng v3 v4. Sau đó em hỏi mình có làm tiếp shot 2 không, mình thấy nay không được khỏe lắm chắc không ra nổi đâu nhưng thôi cứ thử xem sao. Sau 10’ em bj hùng hục nhưng nay em không cho 69 nên mình mãi cũng không ra được thôi bảo e dừng 2 ae nằm ôm nhau. Sau đó vào phòng xông hơi tắm tráng lại.

Trước khi về còn được em xỏ tất xỏ giày cho.

Tổng kết

Ticket 300k tips 700k (xuống lễ Tân mới biết là shot thứ 2 kể cả không ra vẫn tính tiền, trước đó không thấy ai nói cho mình, nhưng thôi cứ theo quy định của quán thôi)

Kết luận

- Một lựa chọn khá tốt cho các bác vừa muốn thư giãn vừa muốn được đấm bóp cho khỏe người

- Cơ sở vật chất theo mình là khá ổn sạch đẹp mới

- Giá khá rẻ so với các nơi khác

Lần đầu viết RP, nên có thể bỏ sót vài điểm và văn hơi lủng củng, anh em góp ý để bài sau rút kinh nghiệm

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Chào mừng bro tham gia đóng góp cùng các chiến hữu CDX, gửi số tk vô inbox của mình để nhận sự hỗ trợ từ diễn đàn nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT

Chúc bro sinh hoạt tại diễn đàn có những cảm xúc vui vẻ và có những bài review chất lượng sẻ chia cùng cộng đồng

Hiru

Thành viên mới
Thankiu à mon mình đã nhận được rồi ;)

Mat_la

Thành viên mới
21/9/22 mình đã hẹn trước từ sáng 01 lúc 11h30 biết là đến muộn mình đã nhân tin báo trước muộn 10 phút nhận được trl ok.Khi 11h45 mình đến đó hỏi lễ tân thì báo em k biết k nhận được lịch đặt nào. Sau đó gọi vào zalo ánh sao thì k nghe máy, lúc sau thấy trên nhà xuống bạn nữ ấy hỏi lễ tân k đọc tin nhắn ah, lễ tân bảo k. Rồi quay sang đổ lỗi cho khách đến muộn bạn ấy vào ca rồi. Mình thấy thái độ phục vụ tốt quá nên cũng đi luôn. Chúc các bạn nhiều khách
P/s :Mình đi từ trần hưng đạo xuống đó mà phải ra về trong bực mình nên mới viết bài để anh em tránh xa mặc dù trước đó mình thường xuyên đi ở đây vì kết em 01 quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.