Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review LifeMassage 971 giải phóng

Giolavisao

Thành viên mới
Cũng lâu rồi không đi trải nghiệm Massage nên ghé vào cộng đồng x thấy mọc lên 1 điểm Massage cũng không xa nhà lắm mà lại đc ae đón nhận nên mình quyết xách trym đi thẩm định xem thế nào
Bước 1 : Lấy số alo lễ tân khảo giá và các dịch vụ ( thanh niên rất lễ phép )
Bước 2 : Đến nơi phi xe vào trong được các anh em nhiệt tình tiếp đón và dắt mình lên phòng , mình mới hỏi anh không chơi random đưa ảnh và mã số cho anh tự chọn , mình có hỏi bé 22 và 06 như anh em đã review trước đó thì báo 1 em nghỉ và 1 em đang làm cho khách , sau 1 lúc lựa chọn tư vấn các kiểu mình book đc 1 bé 83 tên Hân
Bước 3 : Vào phòng xông hơi 1 lúc thì em nó vào mở bồn tắm các kiểu ( phòng hơi bé khoảng 8m2 nhưng có khá đủ tiện nghi cần thiết )
Bước 4 : bé này cao khoảng 1m62 sn 2003 Nơi miền đông bắc
V1 : nhỏ bé hệ quýt đầu ti ok
V2 : eo thon mình dây
V3 : khá ổn vỗ đen đét
V4 : mình có tư vấn em nó tỉa bớt theo hình thánh giá cho hợp lý hơn :)) vì hơi nhiều violong bín khít nhỏ cavat có
Bước 5 : Vào bồn em nó tắm chung sau đó thi triển kỹ năng kèn sáo điêu luyện các kiểu mình cũng cố gắng tập trung hưởng thụ cuối cũng cũng bắn thẳng vào mồm em nó tiếp theo là lên giường nằm và em nó thể hiện kỹ năng massage ! Em này massage rất tốt trườn bò di bím cọ mông đầy đủ mình đi vip 2 nên sau khi massage khoảng 20p thì con tryn hồi sinh tiếp tục làm shot thứ 2 , em nó rất nhiệt tình phối hợp với mình nên yêu cầu gì cũng đc Đáp ứng nên rất hài lòng ! Wc 69 móc lốp các kiểu cuối cùng cũng ra đc shot thứ 2 mệt phờ ngươi sau đó 2 ae nằm tâm sự rồi tắm rửa chào nhau ra về
Kệt luận : với giá cả khá cạnh tranh thì cơ sở này khá ok để anh em đến trải nghiệm
Vé 1 shot tổng 900k
Vé 2 shot tổng 1100k thời gian mình thấy khá thoải mái vì vào phải đến 2 tiếng mới ra ko bị tình trạng thúc giục 1 phần mình đi buổi chiều nên ít khách time thoải mái ! Tóm lại là 2 shot mình thấy khá hài lòng với em nó , em nó kể thời gian trước có làm bên Venus vài tháng xong về quê nay mới lên làm lại để độ cặp loa cho hoành tráng nên ae ủng hộ em nó có tiền sớm làm đc 2 quả loa là oke lắm luôn ! Mình xin hết bài

Đính kèm

BeuAMG

Thành viên
Da thay mặt cơ sở cảm ơn bác đã ủng hộ ạ . Bên e còn rất nhiều bé ngoan trẻ đẹp . Nào rảnh mời a qua bên e chơi và trải nghiệm dv ạ

BeuAMG

Thành viên
⭐ Massage giá tốt nhất Hà Nội ⭐

❌Massage LIFE-971 Giải Phóng- Hoàng Mai-Hà Nội ❌

💥Khung giờ vàng 10h-18h 💥

-Từ ngày 2/11-30/11 giảm 50% vé cho ae trải nghiệm dịch vụ . Ngoài ra các khung giờ khác bên e vẫn giảm 30% vé ạ

Pass:369

Các combo chỉ còn 799k-999k

⭐Combo :1shot/799k( ve+ tips) 70p 👉 full Dv:bbj,cia,ruru,wc,69, tam chung,…

⚡⚡⚡⚡⚡⚡

⭐Combo:2shot/999k ( ve+tips) 90p👉 full dv : bj,cia,69,wc,nuru,tamchung,…

Hotline zalo ảnh : 0822666369

Hân hạnh được phục vụ quý khách

BeuAMG

Thành viên
Bên e mới về được nhiều các bé 2k5-2kx non dâm chiều mời ae qua thẩm trải nghiệm dv ạ

Đính kèm