Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Lần đầu trải nghiệm Massage O2 số 1 Đình Thôn - Thử e 02 tạm ổn

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Htrc chơi game dự đoán World Cup đc free 1 vé nên nay qua trải nghiệm thử quán này xem sao
Nt trc cho quán đặt e 20 cơ mà đến thì e nó lại đang làm bên cs2. (Chê lần 1)
Nên trong số các e còn lại thấy bảo e 02 ổn nhất nên thử e 02
Lên phòng thì phòng xông hơi ko có hơi do chưa bật từ dưới (Chê lần 2) chắc mình đi lúc vắng khách nên bị vậy. Mặc dù csvc phòng ốc khá mới và sạch đẹp.
Lên đc 5p thì e 02 vào phòng. Trông mặt mũi cũng có nét xinh, body cũng thon gọn đúng đu mặc dù đã 2 con. E nó sn 94 gái miền núi :))
Chờ mãi phòng xông ko có hơi nên bỏ bc xông hơi vào ngâm bồn luôn
E nó tắm gội cho mình. Xong lên giường luôn ko có làm j trong bồn cả
Phần ms khỏe thì e nó chỉ bóp và đấm lưng ko có bài j cả
Sang phần chính e nó đổ tinh dầu rồi nuru sấp. Ngực khá mềm nên trườn cũng êm. Trườn sấp trườn ngửa rồi e bắt đầu BJ. E nó chỉ liếm đến dưới bi 1 chút chứ ko wc nhé các bác. Tôi cũng tranh thủ khám phá e nó thấy V4 khít phết, ra ngoài ko bảo 2 con chắc ko ai biết. Nghịch chán t đứng dậy cho e BJ rồi out. E nó ko có CIA luôn chỉ cho phun vào ngực. Xong xuôi vào tắm rồi té
Review về e 02
Mặt mũi có nét xinh, dáng cũng khá cao. Ok so vs tuổi
V1: hệ cam nhưng mềm lắm 2 còn rồi mà
V2: có chút lipit nhưng khá thon gọn chứ ko xồ xề
V3: săn chắc
V4: khít phết
Service thì chưa đc chuyên nghiệp lắm cả phần ms yếu và khỏe, nhưng đc cái ngoan nên ae ko yêu cầu cao về sv mà chỉ cần ngoại hình và thái độ tốt thì ok nên múc thử
Túm lại 1 buổi chiều thử 1 cs mới chưa thực sự thỏa mãn nhưng cũng tạm chấp nhận đc. Hy vọng lần sau quán sẽ ko dính mấy lỗi như này nữa

20221204_163425.jpg20221204_164321.jpg20221204_170325.jpg20221204_173358.jpg20221204_174710.jpgScreenshot_20221204_184649_VPBank NEO.jpg

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Bác @Điệp Viên XXX đã nhận đc inb của e chưa.
Mà gửi vào phần "Bắt đầu chat" hay "Gửi tin nhắn" vậy bác? E toàn phải gửi cả 2 sợ bác ko thấy :))

Thicbuloz

Thành viên mới
Htrc chơi game dự đoán World Cup đc free 1 vé nên nay qua trải nghiệm thử quán này xem sao
Nt trc cho quán đặt e 20 cơ mà đến thì e nó lại đang làm bên cs2. (Chê lần 1)
Nên trong số các e còn lại thấy bảo e 02 ổn nhất nên thử e 02
Lên phòng thì phòng xông hơi ko có hơi do chưa bật từ dưới (Chê lần 2) chắc mình đi lúc vắng khách nên bị vậy. Mặc dù csvc phòng ốc khá mới và sạch đẹp.
Lên đc 5p thì e 02 vào phòng. Trông mặt mũi cũng có nét xinh, body cũng thon gọn đúng đu mặc dù đã 2 con. E nó sn 94 gái miền núi :))
Chờ mãi phòng xông ko có hơi nên bỏ bc xông hơi vào ngâm bồn luôn
E nó tắm gội cho mình. Xong lên giường luôn ko có làm j trong bồn cả
Phần ms khỏe thì e nó chỉ bóp và đấm lưng ko có bài j cả
Sang phần chính e nó đổ tinh dầu rồi nuru sấp. Ngực khá mềm nên trườn cũng êm. Trườn sấp trườn ngửa rồi e bắt đầu BJ. E nó chỉ liếm đến dưới bi 1 chút chứ ko wc nhé các bác. Tôi cũng tranh thủ khám phá e nó thấy V4 khít phết, ra ngoài ko bảo 2 con chắc ko ai biết. Nghịch chán t đứng dậy cho e BJ rồi out. E nó ko có CIA luôn chỉ cho phun vào ngực. Xong xuôi vào tắm rồi té
Review về e 02
Mặt mũi có nét xinh, dáng cũng khá cao. Ok so vs tuổi
V1: hệ cam nhưng mềm lắm 2 còn rồi mà
V2: có chút lipit nhưng khá thon gọn chứ ko xồ xề
V3: săn chắc
V4: khít phết
Service thì chưa đc chuyên nghiệp lắm cả phần ms yếu và khỏe, nhưng đc cái ngoan nên ae ko yêu cầu cao về sv mà chỉ cần ngoại hình và thái độ tốt thì ok nên múc thử
Túm lại 1 buổi chiều thử 1 cs mới chưa thực sự thỏa mãn nhưng cũng tạm chấp nhận đc. Hy vọng lần sau quán sẽ ko dính mấy lỗi như này nữa

Xem đính kèm 9877Xem đính kèm 9878Xem đính kèm 9879Xem đính kèm 9880Xem đính kèm 9881Xem đính kèm 9882
7 loét vậy là ngon trym rồi bro.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn