Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Lần đầu trải nghiệm Kingspa Tôn Thất Tùng

Gokusan9669

Thành viên mới
Tìm hiểu ở web mình thấy kingspa TTT đang có gói combo 2 shot chỉ 1.250k nên ib zalo để xin hình nhân viên để lên lịch đi trải nghiệm luôn. Bạn Định QL có gửi cho loạt hình nhân viên và cũng có vài e hợp nhãn nhưng kinh nghiệm từ những lần massa trc của e là hỏi thẳng nhân viên tư vấn xem e nào đúng gu. Bạn Định nt a cứ qua đi, e chọn đúng gu xinh trẻ ngon cho a. Thế là 3h chiều hôm qua phi qua luôn. Đến nơi thì gặp e lễ tân xinh mê hồn, ôi kết e lễ tân quá, chỉ ước dc e lễ tân massa cho :)))
E đến thì nhân viên tiếp đón nhiệt tình, niềm nở nhưng gặp đúng hôm nhà hàng xóm ở đây sửa nhà, ngồi chờ ae dọn phòng mà nghe đau cả đầu.
Ở Kingspa TTT này đông khách quá, e chờ tầm 20p mới có phòng, và sau e thì cũng còn 2 bác xếp hàng chờ đến lượt.
Cu em đưa lên phòng luôn rồi hỏi yêu cầu nhân viên ra sao? Gu e là xinh trẻ ngon ngực to, thế là cu nv bảo a chờ tý. Tầm 5p sau 1 e gái trẻ măng gõ cửa, e mời vào mà thấy e ý cứ nhìn nhìn, ngại ngại, e đoán ngay là nhân viên mới :))
E số 23, giới thiệu tên Linh, nhân viên mới đi làm dc vài ngày:
Face: 7đ có nét xinh, da mịn nhưng ngăm ngăm
V1: 7đ hơi mềm và nhỏ so vs gu ngực to của e
V2: 9đ eo ót
V3: 8đ ổn
E vào tắm chung thì chắc mới đi làm nên ngại, lột đồ còn lấy tay che ngực, cũng xoa sữa tẵm qua qua ở ngực e rồi rủ e ra giường.
Ở đây có cái bồn tắm 10đ nhé ae. Bể sục mạnh và có đèn nhấp nháy rất chill.
Ôi ở bên e 23 mà đầu óc cứ nghĩ đến e lễ tân nên có thể e chấm điểm hơi gắt nhé 😂
Ra giường thì e đấm bóp qua loa ở lưng rồi đến màn nuru. E 23 này có điểm cộng cực lớn là rên la phê vl. Sau màn nuru thì e có bj, hj cho mình. Hj good nhưng bj hơi yếu, mong Kingspa training thêm cho e nó. E nó miệt mài làm cho e thì khoảng 15p là out trong sung sướng.
À quên, e cũng thấy e nó mới nên có vẻ ngại nên cũng có dò hỏi ý e nó là ở đây có dv 2 shot ah thì e nó bảo có nhưng e ít làm vì mệt lắm ạ. Hơi tiếc chút vì hnay mình đi là xác định chơi gói 2 shot, e nó k thích nên mình cũng k ép nữa.
*CSVC: phòng ốc ổn, có xông hơi nhưng mình không dùng. Ưng nhất cái bể sục
Tổng hết có 1.050k vì 1 shot. Giá khá rẻ
Nghỉ ngơi xong xuôi lại xuống cặp e lễ tân xinh gái 🤣,xuống còn mời anh ngồi chơi uống nước rồi hỏi có ưng không, nv thế nào. Nói chung bộ phận lễ tân phục vụ ở đây rất nhiệt tình.

Tổng kết lại thì mình thấy giá cả hợp lý, ae nào đi 2shot thì rẻ hơn so với mặt bằng chung.
Lần tới e hi vọng sẽ dc trải nghiệm thêm e nào hợp gu hơn nữa 🥳. Chúc ae có những cuộc vui hết nấc !!!

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

Gokusan9669

Thành viên mới
E cảm ơn ad ạ, e đã gửi thông tin tk của e.
Về ảnh bill thì khi e thanh toán ko thấy nv gửi bill, ảnh chụp cùng ktv thì bé ngại nên e cũng k mn chụp.
Lần review tới e sẽ cố gắng để có thêm thông tin chi tiết hơn.
Chúc ad và ae cuối tuần vui vẻ !

Gokusan9669

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
bác Điệp Viên check ib giúp e nhé ạ